SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries) : आज तुमच्या वैयक्तिक कामात खूप व्यस्त असल्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबाकडे लक्ष देऊ शकणार नाही. ज्यामुळे तुम्ही निराशही होऊ शकता. आर्थिक स्थितीतही थोडी धावपळ होऊ शकते. प्रभावशाली लोकांचा पाठिंबा तुमचा उत्साह द्विगुणित करेल. मालमत्तेशी संबंधित व्यवहार पूर्ण होतील. फायदा होईल.

वृषभ (Taurus) : कामाच्या ठिकाणी कौतुक केले जाईल. सहकारी वर्गाशी सलोखा वाढेल. हाताखालील लोक विश्वासू मिळतील. मात्र काही संधी मिळण्यासाठी वाट पाहावी लागेल. लोकोपवादाकडे दुर्लक्ष करावे. कुटुंबातील सदस्यांसह निवांत आणि शांततापूर्ण दिवसाचा आनंद घ्या. जर लोक तुमच्याकडे समस्या घेऊन येतील.

मिथुन (Gemini) : धन लाभ होण्याची पूर्ण शक्यता आहे. इतरांबरोबर आनंद वाटून घेण्याने आपले आरोग्य बहरून जाईल. झटपट पैसा कमावण्याची तुम्हाला इच्छा होईल. तुमच्या जंगी पार्टीत आज सर्वांना सामावून घ्या. तुमच्या मनःशांतीचा त्रास होऊ देऊ नका. तुम्ही रोमँटिक विचारांच्या आणि स्वप्नांच्या दुनियेत हरवून जाल.

कर्क (Cancer) : एखादी जुनी ओळख तुमच्यासाठी अडचण निर्माण करु शकते. व्यवसायात चांगले परिणाम मिळतील. आपले निंरतर प्रयत्न आणि समजून घेण्यामुळे आपणास हमखास यशप्राप्ती होणार आहे. आज तुम्ही लोकांच्या केंद्रस्थानी असाल, जेव्हा तुमच्या सहकार्यामुळे कोणीतरी बक्षीस किंवा प्रशंसा करेल. सुसंवाद साधाल.

सिंह (Leo) : तणावाऐवजी संयमाने वेळ घालवा. वचन पूर्ण न केल्यामुळे मित्र नाराज होऊ शकतात. भविष्यासाठी उत्पन्नातून काही पैसे वाचवू शकता. तुमचा जोडीदार आज तुमच्याकडे विशेष लक्ष देईल असे दिसते. कुटुंबातील एखाद्या सदस्यासोबतच्या संभाषणामुळे वातावरण थोडे गोंधळात टाकू शकते. संयमाने मूड चांगला करू शकता.

कन्या (Virgo) : प्रेम सौख्यात वाढ होईल. गायन कलेला योग्य दाद मिळेल. आवडते छंद जोपासले जातील. करमणुकीत अधिक काळ रमाल. मैत्रीचे संबंध अधिक घट्ट होतील. तुम्ही एखादा मोठा इव्हेंट आयोजित करू शकता. वैवाहिक जीवनात इतर व्यक्तींमुळे तणाव निर्माण होऊ शकतो. जोडीदाराची अपेक्षित साथ लाभेल.

तुळ (Libra) : संपत्तीच्या कामात यश मिळण्याचे योग असेल. मनात नवीन कल्पना सुचतील. आपल्या महत्वाकांक्षेमुळे यश मिळू शकेल. वातावरण उत्साहवर्धक राहील. सामाजिक मान-सन्मान वाढेल. एखाद्याच्या हस्तक्षेपामुळे तुमच्या व तुमच्या प्रिय व्यक्तीच्या नात्यात दुरावा निर्माण होईल. स्वतःला समजून घेण्याची गरज आहे.

वृश्‍चिक (Scorpio): जोडीदाराशी क्षुल्लक मतभेद संभवतात. मानसिक चलबिचलता जाणवेल. काही गोष्टी आपल्याला विस्मित करतील. घरासाठी नवीन वस्तु खरेदी कराल. रिकाम्या वेळेत तुम्ही आज काही खेळ खेळू शकतात. आज जराशी सावधगिरीने परिस्थिती हाताळा. जगाच्या गर्दीत आपण कुठेतरी हरवलो आहोत असे वाटेल.

धनु (Sagittarius) : दिवसाच्या पूर्वार्धात लाभ. आपल्या विवेक बुद्धिच्या उलट काम झाल्याने हानि होऊ शकते. रागावर नियंत्रण ठेवा. आपल्या इच्छा आकांक्षा पूर्ण होतील. गुंतवणूकीतून लाभ होण्याची शक्यता. अडकलेला पैसा मिळेल. जोडीदाराचे आरोग्य काहीसे बिघडू शकते. महागड्या वस्तू सांभाळून ठेवा. जिद्द व चिकाटी वाढेल.

मकर (Capricorn) : घरगुती वातावरण प्रसन्न राहील. गैरसमज दूर होतील. जीवनात चालणाऱ्या धावपळीमुळे आज तुम्हाला स्वतःसाठी पर्याप्त वेळ मिळेल. गूढ अनुसंधान करणार्‍यांसाठी शुभ. आज महत्वाचे घरगुती प्रश्न दुर्लक्षित होतील. कदाचित कुटुंबियांची नाराजी पत्करावी लागेल. दिवस आव्हानात्मक असेल, यश मिळेल.

कुंभ (Aquarious) : तुमच्या खेळकर-खोडकर स्वभावामुळे अवतीभवतीचे वातावरण प्रसन्न बनेल. भागीदारी व्यवसायातील निर्णय मार्गी लागतील. अंगभूत गुण तुम्हाला समाधान देतील. सकारात्मक दृष्टिकोन तुम्हाला यश मिळवून देईल. राजकीय क्षेत्रात सहभागी व्हाल. कोणावरही चटकन विश्वास ठेऊ नका.

मीन (Pisces) : कोणतीही जोखीम पत्करताना सावध रहा. आर्थिक व्यवहारासंबंधी निर्णय विचारपूर्वक घ्या. एखादी महत्त्वाची बातमी समजेल. जोडीदाराशी विचार विनिमय करा. व्यापारिक लाभ आणि सुख-समृद्धि वाढेल. नातेवाइकांसाठी खर्च करावा लागेल. महत्त्वाची जबाबदारी येऊन पडेल. प्रॉपर्टीची कामे आजच मार्गी लागतील.

Advertisement