SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): व्यावसायिक स्तरावर एखादी चांगली घटना घडेल. स्वप्नाळू वृत्तीतून बाहेर या. एखादी दिलासादायक घटना घडेल. भाग्याची साथ लाभेल. आर्थिक घडी सुधारेल. आज राजकीय संबंधांचा लाभ मिळू शकतो. जनसंपर्काची व्याप्तीही वाढेल. समाज आणि जवळच्या नातेवाईकांमध्ये एक विशेष स्थान निर्माण होईल. तुमच्या सेवेच्या भावनेने घरातील वडीलधारी मंडळी खूश होतील. पण अनोळखी व्यक्तीशी व्यवहार करताना काळजी घ्या. कौटुंबिक जबाबदार्‍या चिकाटीने पार पाडाव्यात.

वृषभ (Taurus): तब्येतीला जपा. छोट्या आजारांकडे दुर्लक्ष करू नका. उपयोगी वस्तूंची खरेदी केली जाईल. मानसिक प्रसन्नता लाभेल. जवळचे मित्र भेटतील. वैवाहिक जीवन आनंदी राहील. हुशारीने निर्णय घेतल्यास ते आपली आर्थिक बाजू मजबूत करू शकतील. जवळच्या नातेवाईकांच्या भेटीमुळे तुम्‍हाला दैनंदिन जीवनातिल तनावातून मुक्ता मिळेल. सर्वात महत्वाच्या मुद्द्यावर चर्चा केली जाईल.

Advertisement

मिथुन (Gemini) : मनासारखी घटना घडेल. कौटुंबिक वातावरण चांगले राहील. विक्षिप्त लोकांपासून दूर रहा. वेळेबरोबर चालावे लागेल. प्रगतीला चांगला वाव मिळेल. आरोग्य चांगले राहील. विरोधक पराभूत होतील. न्यायालयाशी संबंधित सरकारी बाबी चालू असतील तर सकारात्मक आशा निर्माण होईल. उच्च आशा पूर्ण करण्यासाठी अवास्तव कृत्ये करू नका, अन्यथा तुमची निंदा होऊ शकते. जवळच्या व्यक्तीशी संबंधित अप्रिय घटनेमुळे मन निराश होईल.

कर्क (Cancer) : आवश्यक तेथेच पुढारीपणा स्वीकारावा. गणेशाची आराधना करावी. हस्त कौशल्यासाठी वेळ काढावा. करियर विषयी चिंता वाटू लागेल. आपल्याच विचारात मग्न राहाल. कुटुंबातील सदस्याच्या वैवाहिक जीवनात विभक्त होण्याच्या समस्येमुळे तणावाचे वातावरण राहील. तुमची हुशारी आणि सल्ला समस्या सोडवू शकतात. मशिन आणि मोटर पार्ट्सशी संबंधित व्यवसायात चांगल्या ऑर्डर मिळू शकतात. घरात शिस्तबद्ध वातावरण राहील. ताप, खोकला यासारख्या समस्या असतील.

Advertisement

सिंह (Leo) : कोणतेही काम करतांना हृदयाऐवजी डोक्याचा वापर करावा, कारण भावनांमध्ये वाहून गेल्याने तुमच्याकडून चुकाही होऊ शकतात. जवळच्या नातेवाईकांशी मालमत्तेबाबत काही गंभीर आणि फायदेशीर चर्चा होऊ शकते. कधीकधी तुमचा राग आणि हस्तक्षेप कुटुंबातील सदस्यांसाठी समस्या निर्माण करू शकतात. मुलांकडून चांगली बातमी समजेल. हवी असलेली उत्तरे मिळतील. व्यवसायिकांनी सतर्क राहावे. कामाच्या स्वरुपात काही बदल करून पहावेत. प्रयत्नांची कास सोडू नये.

कन्या (Virgo) : कौटुंबिक वातावरण सामान्य राहील. रक्तदाब, मधुमेह इत्यादी आनुवंशिक आजारांबाबत व्यक्तींनी स्वतःची काळजी घेतली पाहिजे. सर्व कामे पद्धतशीर आणि समन्वित पद्धतीने केल्यास तुम्हाला आश्चर्यकारक यश मिळेल. आर्थिक गुंतवणुकीशी संबंधित बाबींवर अधिक लक्ष द्या. यावेळी तुमच्यासाठी ही स्थिती अनुकूल आहे. कोणत्याही गोष्टीकडे सकारात्मक दृष्टीने पहावे. जोडीदाराशी मतभेद टाळा. धावपळीचा दिवस. मात्र धावपळ लाभदायक ठरेल. कौटुंबिक खर्चाचा ताळमेळ घालावा.

Advertisement

तुळ (Libra) : कामाच्या ठिकाणी कोणाशीही व्यवहार करताना सावधगिरी बाळगा. पती-पत्नीमधील गैरसमज दूर होतील. या काळात बाहेरचे खाणे टाळावे. राजकीय, सामाजिक कार्यातही तुमचा वेळ जाईल. एखादी छोटीशी समस्या घरामध्ये मोठी समस्या बनू शकते. आपल्याच मुद्यावर अडून राहाल. मनातील संभ्रम दूर सारावा. उगाचच एखादी चिंता सातवेल. मानसिक दुर्बलता टाळावी. हित शत्रुंवर लक्ष ठेवावे.

वृश्‍चिक (Scorpio) : नातेवाइकांशी संबंधित कोणतेही वाद मिटतील आणि संबंध पुन्हा मधुर होतील. काही नुकसान होण्याची शक्यता असल्याने कोणत्याही प्रकारचा प्रवास टाळा. विनाकारण कोणाशीही वाद होऊ शकतो. तुमच्या रागावर नियंत्रण ठेवणे महत्त्वाचे आहे. यावेळी व्यावसायिक क्रियाकलापांवर गांभीर्याने काम करणे आवश्यक आहे. गरज नसेल तर फार बोलू नका. सामाजिक कामात मदत नोंदवाल. कर्तुत्वाला वाव मिळेल. उगाच लपवा छपवी करू नका. बौद्धिक ताण जाणवेल.

Advertisement

धनु (Sagittarius) : आर्थिक व्यवहाराशी संबंधित प्रकरणांमध्ये काही वैयक्तिक संबंध बिघडू शकतात. व्यावसायिक क्षेत्रात कागदाशी संबंधित कामात पूर्ण पारदर्शकता ठेवा. पती-पत्नीमध्ये सहकार्याचे नाते राहील. पाय दुखणे, सूज येणे यासारख्या समस्या असतील. पती-पत्नीच्या नात्यात दुरावा येऊ देऊ नका. वाहन जपून चालवा. धार्मिक कामासाठी खर्च कराल. भागीदारीत विचारपूर्वक गुंतवणूक करावी. जुन्या गोष्टी फायदेशीर ठरू शकतात. जुनी येणी प्राप्त होतील.

मकर (Capricorn) : सकारात्मक विचार तुमच्यासाठी नवीन यश निर्माण करत आहेत. विशिष्ट लोकांच्या संपर्कात आल्याने तुमची विचार करण्याची पद्धत आश्चर्यकारकपणे बदलेल. तुमच्या जवळच्या व्यक्तीने तुमच्यावर चुकीची टीका केली तर तुमचे मन निराश होईल. यावेळी आपल्या योजनांबद्दल मित्र आणि नातेवाईकांना सांगू नका. कामावर अधिक निष्ठा ठेवावी. कष्टाला मागे पडू नका. धार्मिक कामात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. जोडीदाराचा प्रेमळ सहवास मिळेल. मित्रांसोबत वेळ घालवाल.

Advertisement

कुंभ (Aquarious) : घरातील वडिलधाऱ्यांची काळजी आणि आदर केल्याने तुमच्या भाग्यात वृद्धी होईल. राजकीय संपर्क तुम्हाला चांगली संधी देतील. महिलांसाठी आजचा दिवस विशेष शुभ आहे. त्याची क्षमता आणि प्रतिभा त्याला ध्येय साध्य करण्यात मदत करेल. समोरील संधीचा लाभ घ्यावा. समोरील व्यक्तीवर चटकन विश्वास ठेऊ नका. अधिकार्‍यांचा पाठिंबा मिळवाल. आध्यात्मिक आवड वाढीस लागेल. वेळेचा सदुपयोग करावा.

मीन (Pisces) : घरातील वातावरण शांत ठेवायचे असेल तर बाहेरच्या व्यक्तीला घरात ढवळाढवळ करू देऊ नका. मुलांना मित्रांसारखे वागवा, जे हट्टी असू शकतात त्यांच्यावर जास्त नियंत्रण ठेवू नका. पती-पत्नीच्या सहकार्यामुळे वातावरण व्यवस्थित राहील. सौम्य हंगामी आजार तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. अनावश्यक खरेदी केली जाईल. आहारात अति तिखट पदार्थ टाळावेत. प्रगतीच्या दृष्टीने पाऊल पुढे टाकाल. वादाच्या मुद्यात अडकू नका. व्यावसायिक स्थैर्याकडे लक्ष द्यावे.

Advertisement