SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): पती-पत्नीमधील सततचे गैरसमज आणि तेढ दूर होतील. सध्याच्या वातावरणामुळे तब्येतीत थोडे चढ-उतार होऊ शकतात. आज काही अडकलेले पैसे मिळू शकतात, प्रयत्न करत राहा. तुमचे महत्त्वाचे काम दिवसाच्या सुरुवातीला पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा. या काळात ग्रहांची स्थिती चांगली राहील. दुपारी काही अप्रिय बातमी किंवा माहितीमुळे घरामध्ये निराशा येऊ शकते. वैवाहिक संबंध मधुर होऊ शकतात. कौटुंबिक वादात पडू नका.

वृषभ (Taurus): कोणतेही वचन देताना सावध रहा. अनावश्यक खर्चावर नियंत्रण ठेवावे. बचतीकडे लक्ष द्यावे. नवीन योजनांवर लक्ष केंद्रित करावे. तुमची कामे काळजीपूर्वक पूर्ण करा. थोडासा निष्काळजीपणा हानीकारक ठरू शकतो. पैसे उधार घेऊ नका. उत्पन्नाचे स्रोत वाढतील. पती-पत्नीचे नाते मधुर होऊ शकते. आरोग्य चांगले राहील. जवळच्या नातेवाईकाच्या वैवाहिक नात्यात विभक्त झाल्यामुळे चिंता वाढू शकते. यंत्रे, कारखाने इत्यादींशी संबंधित व्यवसायात नवीन यश मिळू शकते.

मिथुन (Gemini) : आपल्याच मतावर अडून राहाल. इतरांच्या बाजूचा देखील विचार करावा. वागण्यातून अति स्पष्टता दर्शवू नका. कौटुंबिक बाबी देखील विचारात घ्याव्यात. कामाची धांदल राहील. कुटुंबाशी संबंधित कोणतीही समस्या सोडवण्यासाठी विशेष प्रयत्न करतील आणि तुम्हाला यश मिळेल. दैनंदिन कामांव्यतिरिक्त आज स्वतःसाठी थोडा वेळ काढा. तुम्ही तुमच्यात नवीन ऊर्जा आणि ताजेपणा अनुभवू शकता. जुन्या प्रकरणामुळे पुन्हा तणावाचे वातावरण निर्माण होऊ शकते हे लक्षात ठेवा.

कर्क (Cancer) : आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका. मैत्रीत गैरसमज होण्याची शक्यता. डोकेदुखीचा त्रास संभवतो. पुढील गोष्टींचा अंदाज बांधावा. कौटुंबिक जबाबदारीत वाढ होईल. कामाच्या संदर्भात केलेला प्रवास आर्थिकदृष्ट्या खूप फायदेशीर ठरेल. पूर्ण उर्जेने कामे पूर्ण कराल. कौटुंबिक वातावरण देखील शिस्तबद्ध आणि सकारात्मक ठेवाल. विद्यार्थ्यांनी व युवकांनी मनोरंजनाच्या कामात वेळ वाया घालवू नये. व्यवसाय क्षेत्रात नियोजन करताना गांभीर्याने विचार करा.

सिंह (Leo) : मित्रांच्या मदतीने कामे पूर्ण होतील. अधिकाराची अंमलबाजावणी करावी. वैचारिक स्थिरता ठेवावी. पायाची दुखणी संभवतात. विद्यार्थांचे प्रश्न सुटतील. तुमची कामगिरी सुधारेल. मुलाच्या करिअरशी संबंधित कोणतीही समस्या सोडवण्यासाठी एखादी महत्त्वाची व्यक्ती मदत करेल. वारसाहक्काबाबत कोणताही वाद सुरू असेल तर आज त्यात वाढ होण्याची शक्यता आहे. आपल्या स्वभावात संयम ठेवा. जोडीदाराचा भावनिक आधार मिळेल आणि घरातील वातावरणात शिस्त राहील. आरोग्य चांगले राहील.

कन्या (Virgo) : तुम्ही आतुरतेने वाट पाहत असलेली गोष्ट समोर येऊन ठेपेल. भौतिक सुखाचा आनंद घ्याल. एखाद्या गोष्टीकडे पाहण्याचा दृष्टीकोन बदला. गरजूंना मदत कराल. आध्यात्मिक आवड वाढीस लागेल. आजही तुमचा उत्साह तसाच राहील. तुमच्या मनात जी काही स्वप्ने आहेत, ती प्रत्यक्षात आणण्याची हीच योग्य वेळ आहे. तुम्हाला एखाद्या कार्यक्रमात सहभागी होण्याचे आमंत्रण देखील मिळू शकते. नकारात्मक विचार असलेल्या लोकांपासून दूर राहा.

तुळ (Libra) : लहान आजारांकडे लक्ष ठेवा. चालढकल करू नका. जोडीदाराची उत्तम साथ लाभेल. जुन्या गोष्टी आठवत बसू नका. चारचौघात कौतुक होईल. यश मिळेल. घराची व्यवस्था ठीक राहील. आरोग्याच्या दृष्टीने वेळ थोडा कमजोर असू शकतो. तुमचा सकारात्मक दृष्टीकोन घर आणि व्यवसाय दोन्हीमध्ये योग्य सुसंवाद राखेल. कोणत्याही मालमत्तेचे व्यवहार नियोजित असल्यास ते त्वरित सुरू करणे आवश्यक आहे.

वृश्‍चिक (Scorpio) : भागीदारीत फार विसंबून राहू नका. बोलतांना आपले मत शांतपणे मांडा. नवीन उत्पादने घेऊ शकाल. नोकरीच्या संधी उपलब्ध होतील. सरकारी योजनांचा लाभ घ्या. घरामध्ये कोणताही धार्मिक कार्यक्रम पूर्ण करण्याची योजना असेल. व्यवसाय वाढवण्यासाठी काही नवीन शोध किंवा योजना आवश्यक आहेत. पती-पत्नीमध्ये सुरू असलेले गैरसमज दूर होऊ शकतात. सौम्य संसर्गजन्य आजार तुम्हाला त्रास देऊ शकतात.

धनु (Sagittarius) : आपल्या मर्जीप्रमाणे वागाल. दिवस कलासक्त असेल. वरिष्ठांना खुश कराल. मित्रांविषयी गैरसमज होऊ शकतात. काही अनपेक्षित बदल दिसून येतील. आज राजकीय संबंधातून काही फायदा होण्याची शक्यता आहे. तुम्ही तुमच्या प्रतिभा आणि बुद्धिमत्तेच्या जोरावर असे काही निर्णय घ्याल, जे पाहून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. कुटुंबाच्या काळजीतही तुम्हाला पूर्ण सहकार्य मिळेल.

मकर (Capricorn) : स्थावर संबंधी योजनांना चालना द्याल. अतिघाईत निर्णय घेऊ नका. रेस, जुगार यातून लाभ संभवतो. आरामाची इच्छा पूर्णत्वास जाईल. व्यावसायिक विकास शक्य होईल. आपल्याबद्दलची माहिती कोणत्याही अनोळखी व्यक्तीला देऊ नका, अन्यथा कोणीतरी तुमची फसवणूक करू शकते. जोडीदाराच्या आरोग्याशी संबंधित समस्यांमुळे घर आणि व्यवसाय या दोन्ही ठिकाणी सुसंवाद ठेवावा लागेल. आरोग्य उत्तम राहील.

कुंभ (Aquarious) : जोडीदाराचा सल्ला अवश्य घ्यावा. संभ्रमित असताना निर्णय घेऊ नका. दिवस मध्यम फलदायी. वैचारिक स्थिरता ठेवावी. नियमांना तडा जाऊ देऊ नका. कोणतीही समस्या आज दूर होईल. तुमच्या क्षमतेवर विश्वास ठेवा. कुटुंबासोबत घरातील आवश्यक वस्तूंच्या खरेदीतही वेळ जाईल. जवळच्या व्यक्तीसोबत सुरू असलेला वाद मिटवल्याने नात्यात पुन्हा गोडवा येईल. मुलांच्या समस्या सोडवण्यासाठी तुमचे सहकार्य आवश्यक आहे.

मीन (Pisces) : आपल्यातील कौशल्याचा पुरेपूर वापर करावा. निर्णय तुमच्या बाजूचा असेल. मुलांच्या काही बाबी गांभीर्याने घ्या. व्यावसायिकांनी संधीचा लाभ घ्यावा. ज्येष्ठ बंधूंचा पाठिंबा मिळेल. आज तुम्ही कामात खूप व्यस्त असाल. कौटुंबिक वातावरण चांगले राहू शकते. ॲलर्जीची चिन्हे आणि रक्ताशी संबंधित कोणत्याही समस्या राहतील. काळजी घ्या. अनावश्यक प्रवासाशी संबंधित कोणताही कार्यक्रम करू नका.

Advertisement