SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): उगाच कोणाच्या भरवश्यावर राहू नका. आवश्यक त्या गोष्टी समजावून घ्या. कार्यालयीन सहकार्‍यांची मदत मिळेल. नवीन ओळख भविष्यात उपयोगी पडेल. व्यावसायिक गोष्टीत याच उपयोग होईल. तरुण त्यांच्या भविष्याबद्दल अधिक सक्रिय आणि गंभीर होतील. उत्पन्नाचे नवीन स्रोतही निर्माण होऊ शकतात. घरातील कोणतीही समस्या रागावण्याऐवजी शांतपणे सोडवण्याचा प्रयत्न करा. व्यवसायात येणाऱ्या अडचणी दूर होऊ शकतात.

वृषभ (Taurus): नातेवाईक भेटतील. तुमची प्रतिष्ठा वाढीस लागेल. कमिशनमधून लाभ कमवाल. वडीलांचे सहकार्य मिळेल. आपली जीवनशैली अधिक प्रगत ठेवण्याचा प्रयत्न करावा. तुमच्या कामाला नवीन स्वरूप देण्यासाठी तुम्हाला सर्जनशील क्रियाकलापांमध्ये देखील रस असेल. विद्यार्थ्यांना स्पर्धा परीक्षांशी संबंधित कामांमध्ये यश मिळू शकते. विवाहित लोकांचे सासरच्या लोकांशी काही प्रकारचे मतभेद होऊ शकतात. आज जवळच्या लोकांशी शांततापूर्ण भेट होईल आणि आनंददायी वेळ जाईल.

Advertisement

मिथुन (Gemini) : जुन्या दुखण्यांना गांभीर्याने घ्या. सामाजिक क्षेत्रात नवीन ओळखी होतील. भावनेला आवर घालावी लागेल. घरगुती प्रश्न सामोपचाराने सोडवा. कामातील निर्णय योग्य ठरतील. यावेळी परिस्थितीचे निराकरण करण्यासाठी संयम बाळगा, अन्यथा तुमच्या समजुतीला त्रास होऊ शकतो. काही वैयक्तिक कारणांमुळे तुम्ही व्यवसायात जास्त लक्ष देऊ शकणार नाही. आज दिवसाच्या सुरुवातीला जास्त कामात व्यस्त असतील. या आदेशाच्या उत्कृष्ट परिणामाने मनही प्रसन्न होईल.

कर्क (Cancer) : जुगारातून लाभ संभवतो. कौटुंबिक समस्या जाणून घ्याव्यात. नवीन मित्र जोडण्याचा प्रयत्न करावा. मुलांच्या खोडकरपणात रमून जाल. दिवस खेळीमेळीत जाईल. तुम्हाला कार्यक्रमात सहभागी होण्याचे आमंत्रण मिळेल. सार्वजनिक व्यवहार, ग्लॅमर इत्यादी व्यवसायात यश मिळेल. घरातील वातावरण आनंददायी आणि शांततापूर्ण असू शकते. जास्त काम केल्याने शारीरिक आणि मानसिक थकवा येऊ शकतो. कामातून समाधान लाभेल.

Advertisement

सिंह (Leo) : आवडीचे पदार्थ खाल. कौटुंबिक वातावरण खेळकर राहील. विचारांना अधिक चालना देऊन पहावे. मित्रांशी वादाचे प्रसंग टाळावेत. तब्येतीकडे दुर्लक्ष करू नका. घरातील कोणत्याही धार्मिक प्रवासाशी संबंधित योजना बनवाल. आज बहुतेक वेळ कुटुंबासोबत घालवल्याने आराम आणि आनंद मिळेल. ज्येष्ठांचे अनुभव आणि सल्ले ऐका. विद्यार्थी आपला अभ्यास गांभीर्याने करतील. अतिरिक्त खर्चामुळे तणाव निर्माण होऊ शकतो.

कन्या (Virgo) : क्रोधवृत्तीला आवर घालावी. अचानक धनलाभ संभवतो. खोट्या गोष्टींचा आधार घेऊ नका. मौल्यवान वस्तु जपून ठेवा. अति विचार करू नका. दुपारनंतर परिस्थिती थोडी प्रतिकूल राहू शकते. या वेळी करिअर आणि कार्य क्षेत्रात सर्वोत्तम काम करण्यासाठी अधिक प्रयत्नांची गरज आहे. कौटुंबिक वातावरण आनंददायी राहील. नियोजन करतील आणि त्यात तुम्हाला यश मिळेल.

Advertisement

तुळ (Libra) : काहीशी मानसिक शांतता लाभेल. कोणतीही गोष्ट अविचाराने करू नका. घरगुती वातावरण हसते-खेळते राहील. जोडीदाराची चंगाली साथ मिळेल. भागीदारीत फार विसंबून राहू नका. तुम्हाला मनःशांती आणि तुमच्यात ऊर्जा भरलेली जाणवेल. इतरांच्या म्हणण्याकडे लक्ष न देता स्वतःच्या क्षमतेवर आणि आत्मविश्वासावर विश्वास ठेवून पुढे जा. तुमच्या जवळचे मित्र आणि संपर्क चांगले ठेवण्याचा प्रयत्न करा.

वृश्‍चिक (Scorpio) : अहंकाराला खतपाणी घालू नका. बोलतांना इतरांच्या भावनेचा विचार करावा. पित्त विकाराचा त्रास जाणवेल. मदतीला मागे हटु नका. कामाच्या ठिकाणी कौतुक केले जाईल. जुन्या मित्राच्या भेटीमुळे जुन्या आठवणी जातील. यावेळी तुम्हाला सध्याच्या नकारात्मक वातावरणातून बाहेर पडण्याची गरज आहे. गुंतवणुकीसाठी काळ अतिशय अनुकूल आहे. घरातील बदल या विषयावरही महत्त्वाची चर्चा होईल.

Advertisement

धनु (Sagittarius) : मनाची चलबिचलता जाणवू शकते. लहान प्रवास चांगला होईल. भावंडांची उत्तम साथ मिळेल. आरोग्याची काळजी घ्यावी. हातापायाच्या दुखण्यांकडे दुर्लक्ष करू नका. तुमच्या मार्गदर्शनाखाली मुलांना काही विशेष यश मिळू शकते. कुटुंबासोबत मनोरंजन आणि आरोग्याशी संबंधित कामांमध्येही वेळ जाईल. आळशीपणामुळे तुम्ही काही कामांकडे दुर्लक्ष करू शकता, ज्यामुळे तुमच्या आर्थिक स्थितीवरही परिणाम होऊ शकतो.

मकर (Capricorn) : पराक्रमाला वाव आहे. जोडीदाराची उत्तम साथ मिळेल. कामातून इतर गोष्टींकडे लक्ष जाऊ शकते. तरूणांकडून नवीन विचार जाणून घ्याल. अधिकारी वर्गाचा पाठिंबा मिळेल. हुशारीने आणि सावधपणे वागण्याची वेळ आली आहे. कामाच्या ठिकाणी अडकलेल्या कामांना आता गती मिळेल. आर्थिक स्थिती चांगली ठेवण्याचे प्रयत्न यशस्वी होतील. प्रभावशाली लोकांशी संपर्क प्रस्थापित होईल, जो भविष्यात तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरू शकतो.

Advertisement

कुंभ (Aquarious) : काही गोष्टी नरमाईने घ्या. भडक मत दर्शवू नका. तडजोडीने मार्ग काढावा. कौटुंबिक खर्च आटोक्यात ठेवा. कामाची धांदल उडू शकते. आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. कधी-कधी घरातील सदस्य जास्त हस्तक्षेपामुळे नाराज होऊ शकतात. पती-पत्नीचे नाते सौहार्दपूर्ण असू शकते. मालमत्तेच्या खरेदी-विक्रीशी संबंधित कोणतेही काम चालू असेल तर तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल. तुम्हाला शारीरिक आणि मानसिकदृष्ट्या मजबूत वाटेल.

मीन (Pisces) : अनोळखी लोकांशी व्यवहार टाळा. इतरांच्या मनीचे गुज जाणून घ्या. संमिश्र घटना घडू शकतात. मनातील इच्छा पूर्ण होईल. कौटुंबिक वातावरणात रमाल. संबंध सौहार्दपूर्ण ठेवण्यासाठी विशेष योगदान द्याल. तणावाऐवजी समस्या सोडवण्याचा प्रयत्न करा. या काळात अनावश्यक प्रवास टाळा. आज काही दिवसांपासून सुरू असलेल्या तणावापासून मुक्ती मिळेल. तुम्ही तुमची कामे नव्या आत्मविश्वासाने आणि उर्जेने पूर्ण कराल.

Advertisement