SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): आपणहून कोणत्याही गोष्टीत अडकू नका. आपल्या कामात हुशारी दाखवावी. दिवसाच्या सुरूवातीस काही लाभ होतील. काही चांगले बदल अनुभवास येतील. मन प्रसन्न राहील. ही वेळ चर्चा आणि आत्मपरीक्षणाची आहे. अचानक एखादे अशक्य काम शक्य होऊ शकते. तुमची प्रतिभा आणि व्यक्तिमत्व बहरेल. समाजात मान-सन्मानही राहील. अनावश्यक कामात जास्त खर्च होईल. तुमचे बजेट लक्षात ठेवा. विमा आणि विमा कंपनीशी संबंधित व्यवसायासाठी अनुकूल परिस्थिती आहे.

वृषभ (Taurus): भागीदारीत नवीन संधी प्राप्त होतील. रखडलेल्या गोष्टी पुन्हा चालू होतील. काहीतरी नवीन करण्याचा विचार कराल. वैचारिक गुंतागुंत वाढवू नका. मनातील इच्छा पूर्ण होण्यास वेळ द्या. तुम्हाला तुमच्या मेहनतीचे आणि परिश्रमाचे योग्य फळ मिळेल. संभाषणात सावधगिरी बाळगा. रागामुळे परिस्थिती बिघडू शकते. आपल्या मौल्यवान वस्तूंची स्वतः काळजी घ्या. चुकीच्या प्रवासातही वेळ वाया जाऊ शकतो. जुने आजार दुर्लक्षित करू नका.

मिथुन (Gemini) : आपले मानसिक आरोग्य जपावे. अति विचार करू नयेत. घरासाठी नवीन खरेदी केली जाईल. व्यापारात काही नवीन सुविधा कराल. जमिनीच्या कामातून लाभ संभवतो. व्यवसायात प्रत्येक छोट्या गोष्टीला गांभीर्याने घ्या. पती-पत्नीमधील सौहार्दाचे मूल्य चांगले राहील. ऍलर्जीमुळे खोकला, ताप किंवा त्वचेच्या समस्या उद्भवू शकतात. अनुभवी आणि धार्मिक कार्य करणाऱ्या व्यक्तीच्या भेटीमुळे तुमच्या विचारातही सकारात्मक बदल होईल.

कर्क (Cancer) : अतिघाई करू नये. जोडीदाराच्या मताचा अवश्य विचार करावा. कामात गोंधळ उडवून घेऊ नका. घरातील वातावरण खेळकर राहील. प्रवासात किरकोळ अडचणी येऊ शकतात. शेजाऱ्यांशी किरकोळ कारणावरून वाद होऊ शकतो. या सर्व गोष्टींपासून दूर राहा. भागीदारी संबंधित व्यवसायात कोणतेही महत्त्वाचे निर्णय घेण्यासाठी वेळ अनुकूल नाही. कौटुंबिक बाबींमध्ये बाहेरच्या लोकांना ढवळाढवळ करू देऊ नका. तुमची कागदपत्रे आणि फाइल्स वर्कस्पेसमध्ये तयार ठेवा. वैवाहिक जीवन मधुर होईल.

Advertisementसिंह (Leo) : आहाराचे पथ्य न चुकता पाळा. जोडीदाराची उत्तम साथ मिळेल. नवीन काहीतरी शिकण्याची संधी मिळेल. परोपकाराचे महत्त्व लक्षात घ्याल. इतरांच्या आनंदात आनंद मानाल. कोणाकडून जास्त अपेक्षा ठेवू नका, आपल्या क्षमतेवर विश्वास ठेवणे चांगले. भावनिक असण्याने तुम्हाला त्रास होऊ शकतो. चुकीच्या गोष्टी करण्यात आपला वेळ वाया घालवू नका. कामाच्या ठिकाणी काही अडथळे येऊ शकतात, परंतु यावेळी संयम राखण्याचा प्रयत्न करा. कौटुंबिक वातावरण आनंददायी राहील.

कन्या (Virgo) : आवडी-निवडीसाठी खर्च कराल. धार्मिक ग्रंथ वाचनात वेळ घालवाल. वरिष्ठांशी जुळवून घ्यावे लागेल. रागावर नियंत्रण ठेवावे. कामावर लक्ष केन्द्रित करावे. घरातील वडीलधाऱ्यांचा सल्ला आणि मार्गदर्शनाचे पालन केल्यास तुमच्या अनेक समस्या दूर होऊ शकतात. नात्यातील चांगली माहिती मिळाल्याने मन प्रसन्न राहील. स्थलांतराशी संबंधित कोणतीही योजना देखील केली जाईल. त्यामुळे तुमच्या कामांना प्राधान्य द्या.

तुळ (Libra) : काही गोष्टींचे चिंतन करावे. जुन्या गोष्टी सोडून द्याव्यात. बोलतांना सारासार विचार करावा. गुंतवणूक करताना फसवणुकीपासून सावध राहावे. जुगारातून लाभ संभवतो. काही काळापासून सुरू असलेल्या कोणत्याही प्रकारची कोंडी आणि अस्वस्थता यातून आज आराम मिळेल. आज तुम्ही स्वतःला उर्जेने भरलेले अनुभवाल. कौटुंबिक आणि आर्थिक संबंधित काही महत्त्वपूर्ण निर्णयांचे सकारात्मक परिणाम होतील. घर, कार आदी कागदपत्रे सोबत ठेवा.

वृश्‍चिक (Scorpio) : आवश्यक तिथे आक्रमक पवित्रा घ्यावा. गुंतवणुकीच्या बाबतीत सावध रहा. जोडीदाराचे सहकार्य घ्याल. स्वत:साठी थोडा वेळ काढावा. कौटुंबिक खर्चात वाढ संभवते. काहीवेळा योजना फक्त स्वप्नात बनवल्या जातात, म्हणून कल्पनेत जगू नका आणि प्रत्यक्षात या. मुलांच्या कोणत्याही समस्येमुळे तुम्ही चिंतेत असाल. व्यवसायात आज काही नवीन करार मिळू शकतात. कौटुंबिक जीवन सामान्य राहील.

Advertisementधनु (Sagittarius) : नवीन कामे हाती घेण्याचा विचार कराल. भावंडांशी मतभेद संभावतात. सासरच्या मंडळींकडून मदत मिळेल. प्रलंबित कामे अडकून पडू देऊ नका. काही गोष्टीत समाधान मानावे लागेल. आर्थिक स्थिती मजबूत ठेवण्यासाठी हा खूप चांगला काळ आहे. ध्येय गाठण्यासाठी केलेल्या मेहनतीला यश मिळेल. घरातील पाहुण्यांच्या हालचालींमुळे अनेक महत्त्वाच्या कामात अडथळा येऊ शकतो. इतर लोकांच्या कामात ढवळाढवळ करणे तुमच्यासाठी बदनामीचे कारण ठरू शकते.

मकर (Capricorn) : स्वत:वरुन इतरांची परीक्षा करा. अपेक्षित उत्तराची वाट पहाल. संमिश्र घटनांचा दिवस. छुप्या शत्रूपासून सावध राहावे. अनोळखी लोकांशी व्यवहार करू नयेत. कौटुंबिक समस्यांवरून पती-पत्नीमध्ये वाद होऊ शकतो. आरोग्याच्या दृष्टिकोनातून काळ फारसा अनुकूल नाही. आज घेतलेला कोणताही महत्त्वाचा निर्णय नजीकच्या भविष्यात तुमच्यासाठी चांगली परिस्थिती निर्माण करेल. यावेळी परिस्थिती अनुकूल आहे. आर्थिक बाबतीत अधिक समजूतदारपणाने आणि चर्चा करून निर्णय घ्या.

कुंभ (Aquarious) : घरात सामंजस्याने वागावे लागेल. नोकरीच्या ठिकाणी प्रशंसा होईल. काही कामे उगाचच अडकून पडल्यासारखी वाटू शकतात. डोकेदुखीचा त्रास संभवतो. टाकलेले पाऊल मागे घेऊ नका. थोडासा निष्काळजीपणा त्रास देऊ शकतो. इतर लोकांच्या कामात जास्त ढवळाढवळ करू नका. कामाच्या ठिकाणी तुमचे कौशल्य दाखवण्याची संधी मिळेल. पती-पत्नी एकमेकांच्या भावनांचा आदर करतील. एखाद्या मोठ्या राजकारण्याशी किंवा अधिकाऱ्याशी झालेली भेट फायदेशीर ठरू शकते.

मीन (Pisces) : दिवसभर आत्ममग्न राहाल. टीकेकडे फार लक्ष देऊ नये. घरातील ज्येष्ठांचा सल्ला घ्यावा. एखादे काम खूप दिवसांपासून अडकले असेल तर ते पूर्ण करण्याची वेळ आली आहे. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या मेहनतीने परीक्षेचा योग्य निकाल मिळेल. तुम्हाला एखाद्या कार्यक्रमात सहभागी होण्याचे आमंत्रण मिळू शकते. आर्थिकदृष्ट्या आजचा दिवस फारसा अनुकूल नाही. कोणत्याही गुंतवणुकीमध्ये किंवा व्यवहाराशी संबंधित क्रियाकलापांमध्ये गुंतू नका. वरिष्ठांच्या आज्ञेचे तंतोतंत पालन करावे.

Advertisement