SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): कामानिमित्त प्रवास घडेल. हातातील अधिकारचे बळ दाखवा. हातापायला किरकोळ इजा संभवते. लहान दुखण्यांकडे दुर्लक्ष करू नका. विरोधक माघार घेतील. आज तुमचे संभाषण अनेक लोकांशी असेल जे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. अडकलेले पैसेही मिळू शकतात. अनोळखी व्यक्तीवर जास्त विश्वास ठेवल्याने तुमचे नुकसान होऊ शकते, त्यामुळे काळजी घ्या. इतरांच्या कामात ढवळाढवळ करू नका; न बोलता कोणालाही सल्ला देऊ नका.

वृषभ (Taurus): आहाराची पथ्ये पाळावीत. चटकन प्रतिक्रिया दर्शवू नका. वादाचे प्रसंग टाळावेत. आत्मविश्वास कमी पडू देऊ नये. आवडी-निवडी कडे अधिक लक्ष द्याल. घरातील ज्येष्ठांच्या तब्येतीची विशेष काळजी घेण्याची गरज आहे. सणासुदीच्या वातावरणात विद्यार्थ्यांना अभ्यासावर लक्ष केंद्रित करता येणार नाही. दूरचे नातेवाईक आणि मित्र यांच्याशीही संबंध प्रस्थापित होऊ शकतात. प्रत्येक काम गांभीर्याने पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा.

मिथुन (Gemini) : दिवस आपल्या मनाप्रमाणे व्यतीत कराल. आवडत्या गोष्टी करायला मिळाल्याने आपण खुश असाल. सर्वांना प्रेमाने जिंकून घ्याल. प्रेमातील लोकांनी सबुरीने घ्यावे. मैत्रित मतभेद आड आणू नका. आज नित्यकामाव्यतिरिक्त थोडा वेळ आत्मचिंतन आणि आत्मनिरीक्षणात घालवावा. यामुळे तुम्हाला तुमची अनेक गुंतागुंतीची कामे व्यवस्थित करण्याची संधी मिळू शकते. वैवाहिक जीवन आनंदी होऊ शकते.

कर्क (Cancer) : काही गोष्टी मनाविरुद्ध वाटू शकतात. वरिष्ठांच्या मतानेच चालावे. झोपेची तक्रार जाणवेल. काही कामे बौद्धिक कस पाहू शकतात. मैत्रीच्या बाबतीत साशंकता जाणवेल. इतरांना जास्त शिस्त लावू नका. तुमची वागणूक मवाळ ठेवा. आज कोणत्याही प्रकारच्या भागीदारीचे नियोजन टाळा. अहंकारामुळे पती-पत्नीमध्ये वाद होऊ शकतात. तब्येत थोडी कमजोर असू शकते. तुम्हाला पोटाशी संबंधित काही समस्या असू शकतात.

Advertisementसिंह (Leo) : हातातील संधी सोडू नका. कामाच्या ठिकाणी दिवस चांगला जाईल. नातेवाईकांना मदत कराल. रागावर नियंत्रण ठेवावे लागेल. कामाच्या स्वरूपाचा नीट अंदाज घ्यावा. घराच्या अंतर्गत बदलांशी संबंधित काही योजना असल्यास, त्याचा विचार करा. घरात विशेष पाहुण्यांच्या आगमनाने व्यस्त राहू शकतात. आज तुम्ही तुमच्या दैनंदिन कामातून थोडा वेळ आराम आणि मौजमजेसाठी घालवाल.

कन्या (Virgo) : अचानक धनलाभ संभवतो. कामाच्या ठिकाणी तणाव जाणवू शकतो. संयमाने कामे करावी लागतील. कौटुंबिक स्थिती सलोख्याने हाताळावी. व्यावसायिक योजनावर विचार कराल. यावेळी, त्याचे लक्ष बाह्य क्रियाकलाप आणि मजा यावर असेल. आज दिवाळीच्या निमित्ताने दिवसाच्या सुरुवातीला तुमची बरीच धावपळ असेल. जोडीदारासोबत कोणत्याही प्रकारचा मतभेद होऊ देऊ नका. आरोग्य चांगले राहू शकते.

तुळ (Libra) : सर्व बाजूंचा नीट विचार करून वागावे. आततायीपणा करू नका. चटकन कोणत्याही निर्णयावर येऊ नका. अडचणीतील लोकांना मदत कराल. धैर्य व संयम आवश्यक. मुलाच्या बाजूने काही चांगली बातमी मिळू शकते. विद्यार्थ्यांचे लक्ष अभ्यासातून विचलित होऊ शकते. आपल्या कौटुंबिक जबाबदाऱ्या योग्य प्रकारे पार पाडू शकतील. दिवाळीच्या निमित्ताने आज घरात मौजमजेचे आणि आनंदाचे वातावरण असेल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : धीराने व शांततेने सर्व गोष्टी घ्याव्यात. आंधळा विश्वास ठेऊ नका. कुटुंबासाठी काही विशेष गोष्टी कराल. आवडीच्या पदार्थांवर ताव माराल. कौटुंबिक सौख्य उत्तम राहील. तसेच आज तुम्हाला मोठ्यांचा आशीर्वाद मिळेल. नकारात्मक काहीतरी अचानक उघड झाल्याने गोंधळ होऊ शकतो. या गोष्टींचा तुमच्यावर परिणाम होऊ न देण्याचा प्रयत्न करा आणि परिस्थिती वाचवा.

Advertisementधनु (Sagittarius) : घरगुती वातावरण उत्तम राहील. कौटुंबिक कामात आनंद मानाल. गुंतवणूक करताना सावधानता बाळगावी. घाईने निर्णय घेऊ नयेत. तिखट शब्दांचा वापर टाळावा. आज कोणत्याही प्रकारचे व्यवहार टाळा. वैवाहिक नात्यात गोडवा येऊ शकतो. तुमची नियमित तपासणी करत रहा. आज काही वैयक्तिक कामे यशस्वीपणे पूर्ण होतील. यावेळी ग्रहांचे संक्रमण तुमच्या अनुकूल आहेत. तुम्हाला एखाद्या खास व्यक्तीचे सहकार्यही मिळेल.

मकर (Capricorn) : भावंडांना मदत कराल. मनातील इच्छा पूर्ण करून घ्याल. वरिष्ठांना नाराज करू नका. घरातील ज्येष्ठ मंडळींचे विचार विरोधी वाटू शकतात. व्यापारी वर्गाला लाभदायक दिवस. लक्षात ठेवा की एखाद्यावर खूप लवकर विश्वास ठेवल्याने किंवा भावनिकतेमुळे विश्वासघात होऊ शकतो. दिवसभराच्या कामानंतर कुटुंबासोबत बसल्यानंतर तुम्हाला पुन्हा उत्साही वाटेल. आरोग्य चांगले राहू शकते.

कुंभ (Aquarious) : मनातील साशंकता दूर करावी. धार्मिक गोष्टीत मन रमेल. प्रामाणिकपणे कार्यरत राहाल. प्रवास करताना सावधगिरी बाळगावी. वाहन वेगावर नियंत्रण ठेवावे. आज काही नवीन गोष्टी शिकण्यात आणि समजून घेण्यात वेळ घालवला पाहिजे. कोणत्याही यशाने मन प्रसन्न राहील. आज दिवाळीनिमित्त भेटवस्तू इत्यादींच्या बाबतीत खर्च अधिक होईल. मात्र, उत्पन्नाच्या वाढत्या साधनांमुळे कोणतीही अडचण येणार नाही.

मीन (Pisces) : वैचारिक स्थैर्य बाळगा. काही गोष्टी कृतीतून दाखवून द्या. कलात्मक गोष्टीत आनंद वाटेल. सकारात्मक दृष्टीकोन ठेवा. बदल समजून घेऊन कामात हात घाला. मनात काही नकारात्मक विचार येऊ शकतात; नकारात्मक गोष्टींवर नियंत्रण ठेवण्याचा प्रयत्न करा. नोकरीच्या ठिकाणी फायद्यापेक्षा मेहनत जास्त असेल. वैवाहिक जीवन आनंदी होऊ शकते. वैयक्तिक जीवनाशी संबंधित कोणतीही जोखीम घेणे टाळा.

Advertisement