SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): अचानक उद्भवणार्‍या खर्चावर आळा घालावा. घरात तुमच्या शब्दाला महत्त्व मिळेल. गोड बोलून कामे करून घ्याल. वाहन विषयक कामे निघतील. फार गरज नसेल तर प्रवास टाळावा. पगारदार लोक आपल्या वरिष्ठांना कठोर परिश्रमाने संतुष्ट करतील. मित्रांसोबत कुठेतरी बाहेर जाण्याचा बेत आखू शकता. सजावट आणि कपडे आणि धातूच्या व्यवसायाशी संबंधित लोक भरपूर कमाई करतील. कामात घाई गडबड करू नका.

वृषभ (Taurus): कामातील अपेक्षितता वाढेल. मनातील इच्छा पूर्ण होईल. मौल्यवान वस्तु खरेदी कराल. दिवस चांगला जाईल. घरातील वातावरण प्रसन्न राहील. आज इलेक्ट्रॉनिक्स, धातू आणि वाहनांच्या व्यवसायाशी संबंधित लोकांना चांगली कमाई होईल. आज कौटुंबिक जीवनात अस्थिरता येऊ शकते. तुमचे तुमच्या पालकांशी काही वैचारिक मतभेद असू शकतात.

मिथुन (Gemini) : उधारी वसूल व्हायला सुरुवात होईल. धनवृद्धीचे योग जुळून येतील. व्यावसायिक योजनांना बळ मिळेल. भावनेच्या भरात निर्णय घेऊ नका. सारासार विचार करावा. आज तुमचे संवाद कौशल्य सर्वकाळ उच्च आहे. त्यामुळे कोणत्याही नवीन उपक्रमासाठी ही चांगली वेळ आहे. आज तुम्ही बहुतेक साहसी कामे यशस्वीपणे पूर्ण करू शकाल. तुम्हाला नवीन यश मिळू शकते ज्यामुळे तुमची जीवनशैली सुधारेल.

कर्क (Cancer) : घरातील कामे वेळेवर आटोपती घ्या. मनाची चलबिचलता जाणवेल. करमणुकीकडे कल वाढेल. हातातील कामात यश येईल. प्रिय व्यक्तीच्या भेटीने मन आनंदी होईल. यावेळी तुमच्या हुशारीमुळे तुम्हाला त्यांच्याकडून मदत मिळेल. विद्यार्थी आणि नोकरदार वर्गासाठी दिवस शुभ नसला तरी तुमची उद्दिष्टे आणि महत्त्वाकांक्षा साध्य करण्यासाठी तुम्ही गतिमान असले पाहिजे. नोकरीच्या शोधात असलेल्या तरुणांना दिवाळीच्या निमित्ताने काही खास बातमी मिळू शकते.

Advertisementसिंह (Leo) : घरासाठी खरेदी केली जाईल. आनंदाची अनुभूति घ्याल. सांसारिक सौख्यात वाढ होईल. मानसिक शांतता लाभेल. भावंडांशी स्नेहभाव वाढेल. आज संपर्कांमुळे व्यवसाय आणि व्यवसायाच्या दृष्टीने महत्त्वाचे निर्णय घेऊ शकता. तुमच्या प्रयत्नांमध्ये तुम्हाला सर्वांगीण यश मिळेल आणि तुमची शक्ती वाढेल. नोकरदारांना दिवाळीनिमित्त काही खास भेटवस्तू मिळू शकतात. तुमच्या कुटुंबातील वडील तुम्हाला सर्व उपक्रमांमध्ये आनंदाने मदत करतील. खर्च समाधानकारक असेल.

कन्या (Virgo) : झोपेची तक्रार जाणवेल. संयमाने परिस्थिती हाताळावी लागेल. आर्थिक स्थिती चांगली राहील. बोलताना तारतम्य बाळगावे लागेल. रागावर नियंत्रण ठेवावे लागेल. आज तुमच्यापैकी काहींना आर्थिक आणि व्यावसायिक प्रवास करणे शक्य आहे. कौटुंबिक वातावरणातील तणावपूर्ण परिस्थितीमुळे कुटुंबातील सदस्य तुमच्या यशाचा पूर्ण आनंद घेऊ शकणार नाहीत. तुम्ही घरगुती वस्तू खरेदी करू शकता आणि दिवाळीसाठी काही खास पदार्थ बनवू शकता.

तुळ (Libra) : बोलताना आक्रमक शब्द वापरू नका. जुनी कामे विनासायास पूर्ण होतील. आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका. आहारावर विशेष नियंत्रण ठेवा. बाहेरील पदार्थ खाणे टाळावे. आज व्यावसायिकदृष्ट्या खूप यशस्वी होतील आणि नाव आणि प्रसिद्धीही वाढेल. तुमचे आरोग्य चांगले राहील आणि तुमचा आत्मविश्वासही प्रचंड वाढेल. तुम्ही तुमच्या वरिष्ठांचे आणि सहकाऱ्यांचे लक्ष वेधून घ्याल. वडिलांसोबत मिळून दिवाळीची तयारी पूर्ण करा आणि घराची सजावटही करू शकता.

वृश्‍चिक (Scorpio) : एखादी गोष्ट संभ्रमित करू शकते. मित्राचा सल्ला घ्याल. मत मांडताना थोडासा विचार करावा. काही गोष्टी लपवण्याकडे कल राहील. जोडीदाराचे उत्तम सान्निध्य लाभेल. आज तुमची चांगली कामगिरी इतरांना प्रभावित करेल. जर तुम्ही तुमच्या नेहमीच्या कामापेक्षा वेगळे काही करण्याचा प्रयत्न कराल तर तुम्हाला यश मिळेल. व्यावसायिकांसाठी दिवस सामान्य राहील.

Advertisement


धनु (Sagittarius) : आजचा दिवस शुभ आहे. दिवसभर धावपळ करावी लागेल. कार्यक्षेत्रातील बदल आपल्यासाठी सकारात्मक असेल. उत्तम वर्तनाने सर्वांना आपलेसे करून घ्याल. नोकरदार लोकांसाठी आजचा दिवस सुखकर राहील. कौटुंबिक जीवनात आनंद मिळेल. मित्र आणि नातेवाईकांचे सहकार्य मिळेल. धार्मिक आणि घरगुती कामात पैसा खर्च होईल. पैशाशी संबंधित समस्यांचे निराकरण होण्यास थोडा वेळ लागू शकतो.

मकर (Capricorn) : जुने प्रश्न मार्गी लावाल. किरकोळ समस्या सोडवू शकाल. बोलताना शब्दांचे वजन लक्षात घ्या. अचानक खर्चात भर पडू शकते. हातातील अपूर्ण कामाकडे आधी लक्ष द्यावे. तुम्हाला वेगवेगळ्या स्तरावर अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. तुम्ही गोंधळलेल्या स्थितीत राहाल आणि ही परिस्थिती तुम्हाला वेळेवर काम पूर्ण करण्यापासून रोखेल. यावेळी उपकरणांच्या कमतरतेमुळे काही व्यवसाय योजना थांबवाव्या लागतील.

कुंभ (Aquarious) : उगाच रागराग करू नका. वैवाहिक समस्यांकडे लक्ष द्यावे. कौटुंबिक वातावरण चांगले राहील. तणाव दूर होऊ शकेल. कामातील उत्साह वाढेल. शुभ कामांवर पैसा खर्च होईल पण बजेटची चिंताही राहील. दिवसभर घरात आणि बाहेरच्या कामात व्यस्त राहू शकतात. हाडे आणि किडनीशी संबंधित आरोग्यविषयक समस्यांनी ग्रस्त असलेल्या लोकांसाठी कठीण काळ असू शकतो.

मीन (Pisces) : मानसिक शांतता लाभेल. विरोधक नामोहरम होतील. वैवाहिक जीवन संमिश्र राहील. काही गोष्टी जुळवून घ्याव्या लागतील. ज्येष्ठ नागरिकांनी कोणत्याही प्रकारचा भावनिक सहभाग आणि लांबचा प्रवास टाळावा. कुटुंबातील सदस्यांमधील अस्वस्थता तुमच्यासाठी चिंतेची बाब असू शकते. यावेळी तुम्ही थोडे चिंतेत असाल. तुम्हाला अतिरिक्त-आवश्यक गुंतागुंतींचा सामना करावा लागू शकतो आणि तुम्हाला चालू असलेल्या प्रकल्पांमध्ये अडथळे देखील येऊ शकतात.

Advertisement