SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): मानसिकरित्या खंबीर रहा. तूर्तास धाडसी निर्णय नकोत. कुटुंबासाठी काही खरेदी कराल. वरिष्ठांचे सहकार्य लाभेल. नवीन विचार तत्काल अंमलात आणावा. आर्थिक स्थितीत चांगली सुधारणा होईल. लाभदायक प्रवासाचे योगही आहेत. विद्यार्थ्यांना आज वाचन-लेखनात रस कमी राहील, मन गोंधळलेले राहील. घरातील वातावरण योग्य ठेवणे, जोडीदारासोबत समतोल राखणे खूप गरजेचे आहे. घरातील एखाद्याच्या सदस्याच्या तब्येतीची चिंता राहील.

वृषभ (Taurus): घाई-घाईने कामे करू नयेत. नियोजनावर अधिक भर द्यावा. सासुरवाडीचे लोक मदत करतील. अनावश्यक खर्चाला आळा घालावा. नवीन कामाची रूपरेषा आखावी. आर्थिक बाबतीत आज उधारी घेणे किंवा पैसे देणे टाळणे हिताचे राहील. तुमच्या व्यवसायाशी संबंधित काही गोष्टी गुप्त ठेवा. तुम्ही व्यवसाय आणि वैयक्तिक कामांमध्ये व्यस्त असाल. बद्धकोष्ठता, गॅस इत्यादी समस्या असू शकतात. पती-पत्नी एकमेकांशी सुसंवाद साधून उत्तम कौटुंबिक व्यवस्था राखतात.

मिथुन (Gemini) : इतरांच्या मदतीला धावून जाल. कौटुंबिक गोष्टींकडे प्राधान्याने लक्ष द्याल. नवीन कामे हाती येतील. कौटुंबिक सदस्यांशी मतभेद संभवतात. बौद्धिक कसोटी लागू शकते. आज विशेष काम पूर्ण करण्यात यशस्वी होतील. संबंध दृढ करण्यात आणि त्याला विशेष महत्त्व देण्यात तुमचे महत्त्वपूर्ण योगदान असेल. युवक आपले ध्येय साध्य करण्यासाठी योग्य प्रयत्न करतील. तुमच्या प्रतिस्पर्ध्यांच्या हालचालींकडे दुर्लक्ष करू नका अन्यथा तुम्ही काही षडयंत्र किंवा गुप्त योजनेला बळी पडू शकता.

कर्क (Cancer) : लहान प्रवास कराल. वडीलधार्‍यांना विरोध करू नका. जुने ठरवलेली कामे पूर्ण कराल. विरोधकांच्या कारवाया मावळतील. हस्तकलेत चिकाटी बाळगा. सकारात्मक राहण्यासाठी अनुभवी लोक आणि निसर्गाच्या सान्निध्यात राहा. व्यवसायाच्या ठिकाणी नोकरदारामुळे काही व्यत्यय येऊ शकतो. गैरसमज दूर होतील. खाण्याच्या चुकीच्या सवयींमुळे पोट खराब होऊ शकते. कुटुंबीयांच्या मदतीने परिस्थिती लवकर सुधारेल. व्यस्त वेळापत्रकामुळे तुम्ही विषयावर लक्ष केंद्रित करू शकणार नाही.सिंह (Leo) : नातेवाईकांच्या गाठी पडतील. कौटुंबिक कामाने थकून जाल. तरुण वर्गाकडून काही नवीन शिकायला मिळेल. मनोकामना पूर्ण होतील. कामाच्या ठिकाणी इतर गोष्टींकडे दुर्लक्ष करा. आज घेतलेला कोणताही महत्त्वाचा निर्णय भविष्यात फायदेशीर ठरू शकतो. ज्येष्ठांचे प्रेम आणि आशीर्वाद ही तुमच्या जीवनातील सर्वात मोठी संपत्ती आहे. कुटुंबाच्या सुखसोयींनाही हातभार लावाल. मुले त्यांच्या काही समस्यांमुळे तणावात राहतील.

कन्या (Virgo) : कामे मनाप्रमाणे मार्गी लावाल. जमिनीचे व्यवहार कराल. मनातील इच्छा पूर्ण होईल. अधिकारी वर्ग सकारात्मक बातमी देतील. गैरसमजांमुळे नात्यात अडचणी येऊ शकतात. मनात अवास्तव निराशा राहील. मुलांना भरपूर सुखसोयी देण्याऐवजी संयमी जीवन जगायला शिकवा. व्यवसायात तुमच्या उत्पादनाची गुणवत्ता सुधारा. वैवाहिक जीवनात मधुरता राहील. आरोग्य चांगले राहू शकते.

तुळ (Libra) :  मनाची चंचलता जाणवेल. अती विचार करू नका. केवळ आपल्या कामावर लक्ष केन्द्रित करा. कार्यक्षेत्रात मान मिळवाल. मुलांच्या प्रगतीने आनंद होईल. आज मनाप्रमाणे काम केल्यास आत्मविश्वास आणि मनोबल वाढेल. एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या भेटीने तुमची आर्थिक स्थितीही चांगली राहील. अविवाहित लोकांशी वाद घालू नका, अन्यथा प्रकरण आणखी बिघडू शकते आणि तुम्ही अडचणीत येऊ शकता. त्यामुळे इतरांच्या व्यवहारात पडू नका.

वृश्‍चिक (Scorpio) : मुलांबरोबर वेळ घालवाल. क्रोध वृत्तीत वाढ होऊ शकते. दिवसाची सुरवात मेहनतीत जाईल. फिरायला जाण्याची इच्छा प्रबळ होईल. जोडीदारासोबत वेळ व्यतीत कराल. अनावश्यक विषयांवर जास्त खर्च होऊ शकतो. इतर कामांमुळे व्यवसायापासून निराश होऊ नका. घराच्या व्यवस्थेबाबत पती-पत्नीमध्ये चर्चा होऊ शकते. स्वत:ला तंदुरुस्त ठेवण्यासाठी योगासने करावीत.

Advertisementधनु (Sagittarius) : मुलाखतीत यश येईल. भावंडांची इच्छा जाणून घ्या. कामात उत्साह जाणवेल. दिवसभराच्या कामाचे चिंतन करा. व्यवसायात चांगला नफा मिळेल. तुमच्या जवळच्या नातेवाईकांच्या संकटात मदत केल्याने तुम्हाला आनंद वाटेल. मालमत्ता खरेदी कार्यक्रम विकसित केला जात असल्यास, त्याचा गांभीर्याने विचार करा. चुकीच्या हालचाली आणि टीका करण्यात आपला वेळ वाया घालवू नका. तुमची निंदा होऊ शकते. 

मकर (Capricorn) : अघळपघळ शब्द वापरू नका. काही गोष्टी लपविण्याकडे कल राहील. तुमच्या बुद्धिकौशल्यावर लोक खुश होतील. तुमच्या व्यक्तिमत्वाचा प्रभाव पडेल. लहान भावंडांना मदत कराल. विद्यार्थी अभ्यासात अधिक लक्ष देतील. मामा पक्षाशी आपले नाते गोड ठेवा. व्यवसायात अंतर्गत यंत्रणा आणि कर्मचाऱ्यांमध्ये योग्य समन्वय राहील. काही कारणास्तव घरी जास्त वेळ देता येत नाही. वातावरणामुळे सांधेदुखी होऊ शकते.

कुंभ (Aquarious) : योग्य ठिकाणी गुंतवणुकीवर भर द्या. क्षुल्लक गैरसमजूत वाद वाढवू शकते. चर्चेतून नवीन कल्पना सुचतील. मानसिक चलबिचलता वाढवू नका. भावंडांची मदत घ्यावी. मग तुम्हाला मनःशांती मिळेल. दैनंदिन व नियमित कामकाज सुरळीत चालेल. अचानक तुम्हाला चांगली माहिती मिळेल. नकारात्मक क्रियाकलाप असलेल्या लोकांपासून दूर राहा. विनाकारण कोणीतरी तुम्हाला दोष देऊ शकते आणि तुम्ही गोंधळात पडू शकता.

मीन (Pisces) : किरकोळ गोष्टींमुळे मनस्ताप वाढू शकतो. तडजोडीला पर्याय नाही. कामात एकाग्रता ठेवा. ज्येष्ठ व्यक्तींचे मार्गदर्शन घ्या. मित्रांना मदत कराल. तुम्हाला भावनिक आधाराची गरज असेल. ध्यान, धार्मिक स्थळ इत्यादी ठिकाणी थोडा वेळ घालवा. व्यवसायाच्या दृष्टिकोनातून ग्रहमान अनुकूल राहील. जोडीदाराचा पाठिंबा आणि घराप्रती भक्ती यांचे कौतुक होईल. तुमच्या योजना सुरू होतील. तुम्हाला तुमच्या मेहनतीनुसार लाभ मिळत आहेत. सामाजिक कार्यातही तुमचे महत्त्वाचे योगदान असेल.

Advertisement