SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): भावंडांशी मैत्रीचे नाते ठेवा. व्यवहार व नाते यात गफलत करू नका. दिनक्रम व्यस्त राहील. वाहन चालवताना काळजी घ्या. मनोबल वाढीस लागेल. काहीतरी विशेष किंवा मौल्यवान वस्तू न मिळणे चिंताजनक असू शकते. मालमत्ता आणि वाहन संबंधित व्यवसायात सुधारणा होईल. आजपर्यंत पती-पत्नीचे नाते सौहार्दपूर्ण राहील. महत्त्वाचे ध्येय साध्य करण्यासाठी तुमची सर्व शक्ती लावा आणि तुम्ही यशस्वी व्हाल. यावेळी चांगले यश मिळण्याची शक्यता आहे.

वृषभ (Taurus): कौटुंबिक कामाचा भार उचलावा. आरोग्याकडे लक्ष द्या. आजचा दिवस अनुकूल असेल. थोडीफार धावपळ संभवते. जागेच्या व्यवहारात गाफिल राहू नका. प्रभावशाली लोकांसोबत वेळ घालवल्याने तुम्हाला भावनिकदृष्ट्या मजबूत वाटेल. सामाजिक सीमाही आज वाढतील. आज तुम्ही मुले आणि कुटुंबासोबत खरेदीसाठी वेळ घालवू शकता. अविवाहित लोकांमध्ये चांगले संबंध असण्याची शक्यता आहे. घाईत घेतलेले निर्णय आज बदलावे लागतील.

Advertisement

मिथुन (Gemini) : कामाचा कंटाळा करू नका. विद्यार्थ्यांना नवीन संधी मिळेल. आनंदाची अनुभूति घ्याल. पित्त प्रकृतीत वाढ संभवते. विनाकारण अडचणी सामोर्‍या येऊ शकतात. तुम्ही तुमच्या वैयक्तिक कामासाठी वेळ काढू शकणार नाही, त्यामुळे तुमचे मन थोडे अस्वस्थ होईल. पती-पत्नीच्या नात्यात गोडवा येऊ शकतो. काहीवेळा आज तुम्ही तणावपूर्ण परिस्थिती अनुभवू शकता. महत्त्वाच्या मुद्द्यांवरही नातेवाईकांशी चर्चा होईल.

कर्क (Cancer) : प्रखर मत नोंदवताना काळजी घ्या. गैरसमज होऊ देऊ नका. हातातील काम पूर्ण झाल्याने समाधान मिळेल. संयम व धैर्य राखावे. कामाची योग्य आखणी करावी. तुमच्या योजना सुरू करण्यासाठी ही चांगली वेळ आहे. घरातील ज्येष्ठांकडून योग्य मार्गदर्शन मिळू शकेल. तरुणांनाही यश मिळण्यापासून दिलासा मिळू शकतो. आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. याचा फायदा फार कमी लोकांना घेता येतो.

Advertisement

सिंह (Leo) : व्यवसायिकांनी संधी ओळखावी. आजचा दिवस अनुकूल असेल. कामाची व्याप्ती वाढेल. मुलांचे प्रश्न मार्गी लावाल. प्रवास सत्कारणी लावाल. आर्थिक बाजू पूर्वीपेक्षा चांगली स्थितीत राहील. कुटुंबातील सदस्यांच्या छोट्या-छोट्या गोष्टींकडे लक्ष देऊन आनंद मिळवू शकता. आज वादाची परिस्थिती निर्माण होऊ शकते. रागावर नियंत्रण ठेवा. ऑनलाईन थोडा वेळ घालवणेदेखील आवश्यक आहे. आज पती-पत्नीमध्ये चांगले सामंजस्य राहील.

Advertisement

कन्या (Virgo) : मनाची द्विधावस्था राहील. संपूर्ण खात्री करूनच संमती द्या. नसती काळजी करत बसू नका. विरोधक मन बेचैन करतील. आरोग्याच्या तक्रारींकडे दुर्लक्ष करू नका. धार्मिक कार्यात रुची वाढू शकते. आज तुमचे कोणतेही अडकलेले काम पूर्ण होऊ शकते. तुमचे घर व्यवस्थित ठेवण्यासाठी तुम्ही काही बदलांची चर्चा देखील करू शकता. आर्थिक बाबी अतिशय काळजीपूर्वक निर्णय घ्याव्या लागतील.

तुळ (Libra) : लोकांना योग्य तोच सल्ला द्यावा. कामाची दगदग राहील. थोडा स्वत:साठी वेळ काढावा. बोलण्यातून मान कमवाल. मिळकतीचे नवीन मार्ग सापडतील. तुमची फसवणूक होऊ शकते. वाद आज आपुलकीने सोडवा. तुमच्या उपक्रमांची आणि योजनांची कोणाशीही चर्चा करू नका. वातावरणातील बदल तुमच्या आरोग्यावर नकारात्मक परिणाम करू शकतात. दमट आणि ऊन अशा वातावरणामुळे थकवा येऊ शकतो.

Advertisement

वृश्‍चिक (Scorpio) : पोटाच्या तक्रारींकडे दुर्लक्ष करू नका. गैरसमज होणार नाहीत याची काळजी घ्या. घरासाठी काही खरेदी कराल. कार्यालयीन व्यक्तींशी मतभेद टाळावेत. कौटुंबिक वातावरण तप्त राहील. आज एखाद्या प्रकारची दुखापत होऊ शकते. विद्यार्थ्याच्या निष्काळजीपणामुळे अभ्यासात अडचणी येतील. नोकरीच्या ठिकाणी एखादी नवीन जबाबदारी तुमच्यावर येऊ शकते आणि ती तुम्ही योग्यरित्या पार पाडू शकाल. खूप काम आहे, तरीही थोडा वेळ कुटुंबासोबत घालवावा.

Advertisement

धनु (Sagittarius) : प्रतिस्पर्ध्यावर मात कराल. नवीन कामात जपून पाऊले टाका. कुटुंबासोबत काळ व्यतीत कराल. अपचनाचा त्रास संभवतो. मानसिक शांतता राखावी. व्यवसायाच्या बाबतीत सांगायचे झाले तर आज व्यवसायात यश मिळणार नाही. आज तुमचे आरोग्य चांगले राहील. आज जास्त धावपळ होईल. कामातील यशाने थकवाही दूर होऊ शकतो. आपल्या क्षमतेवर विश्वास ठेवा. यावेळी तुमची ग्रहस्थिती सकारात्मक आहे. त्याचा पुरेपूर फायदा घ्या.

मकर (Capricorn) : गुंतवणुकीकडे लक्ष द्यावे. वडीलधार्‍यांचे सल्ले ऐकावेत. गरजेच्या वस्तु खरेदी कराल. वाणी संयमित ठेवा. प्रिय व्यक्तीच्या भेटीचे योग. चांगल्या लोकांशी संपर्क केल्याने तुमच्यामध्ये चांगले शिकण्याची शक्ती देखील जागृत होईल. चिंता दूर होऊ शकते. या दिवशी गर्दीच्या ठिकाणी जाणे टाळावे. एखाद्या विशिष्ट व्यक्तीकडून तुमची टीका निराशाजनक असेल. अध्यात्मिक ठिकाणी थोडा वेळ घालवल्याने तुम्हाला शांती मिळेल.

Advertisement

कुंभ (Aquarious) : जुनी येणी वसूल होतील. आजचा दिवस अनुकूल राहील. वरिष्ठांना नाराज करू नका. व्यावसायिक योजना गतिमान होतील. भावनिक निर्णय घेऊ नका. अनावश्यक खर्च टाळा कारण त्यामुळे आर्थिक समस्या निर्माण होऊ शकतात. आज कामाच्या ठिकाणी जास्त काम होईल. गॅसच्या समस्येपासून आराम मिळवण्यासाठी आहाराकडे लक्ष द्या. वाहन किंवा कोणतेही यांत्रिक उपकरण आज सावधगिरीने वापरा.

मीन (Pisces) : व्यवसायाकडे दुर्लक्ष करू नका. व्यापारी वर्गाला दिलासादायक दिवस. कौटुंबिक शांतता जपावी. क्षुल्लक वादाला तोंड फुटू देऊ नका. वाहनाचे काम निघू शकते. तुमच्या भविष्यातील योजना प्रत्यक्षात आणण्यासाठी हीच योग्य वेळ आहे. विशेषत: महिलांना त्यांच्या कामाची जाणीव होईल आणि यशही मिळेल. कधी कधी तुमच्या छोट्या-छोट्या गोष्टींवर रागावल्याने घरातील वातावरण बिघडू शकते. त्यामुळे आज तुमच्या वागण्याकडे लक्ष द्या.

Advertisement