SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): स्वकर्तृत्वावर झेप घ्या. मित्रांचा सल्ला उपयोगी पडेल. क्षुल्लक समस्येतून मार्ग निघेल. वरिष्ठांशी जुळवून घ्यावे लागेल. दिवसाचा उत्तरार्ध दिलासादायक असेल. आज देवाची उपस्थिती जाणवेल. कारण आज तुमची सर्व कामे व्यवस्थित पूर्ण होतील. नातेवाईक आणि शेजारी यांच्याशी संबंध अधिक सुधारतील. तुमच्या जवळच्या नातेवाईकांच्या वैवाहिक जीवनात विभक्त होण्याची परिस्थिती असू शकते, ज्यामुळे तुम्ही खूप तणावाखाली राहू शकता. आत्ता तुम्ही तुमची बाहेरची कामे टाळणे चांगले.

वृषभ (Taurus): मित्र परिवाराच्या स्नेहाला जपा. व्यावसायिक उन्नती होईल. आर्थिक व्यवहारात सावधानता बाळगा. तुमच्या कृतीला विरोध होऊ शकतो. कौटुंबिक वातावरण सामान्य राहील. उत्पन्नाच्या साधनांमध्ये थोडीशी घट होऊ शकते. व्यावसायिक क्रियाकलापांवर पूर्ण लक्ष देणे अत्यंत आवश्यक आहे. वैवाहिक जीवन आनंदी होऊ शकते. बदलत्या हवामानामुळे अंगदुखी आणि हलकासा ताप येण्याची शक्यता असू शकते. व्यावसायिक क्रियाकलापांबद्दल काळजी करण्याची गरज नाही.

मिथुन (Gemini) : पैसे खर्च करताना विचार करावा. योग्य व्यक्तीच्या मार्गदर्शनाचा लाभ घ्या. मित्रांचे मोलाचे सहकार्य लाभेल. काही वाद मिटवण्यासाठी प्रयत्नशील राहावे. हातातील कामे पार पडतील. आज प्रत्येक काम व्यावहारिक पद्धतीने पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करतील. मित्र आणि नातेवाईक देखील तुमच्या बुद्धिमत्तेचा आदर करतील. मुलाच्या बाजूने कोणताही समाधानकारक निकाल मिळाल्याने घरात उत्सवाचे वातावरण राहील. राग आणि हट्टीपणा या नकारात्मक गोष्टी तुमच्या स्वभावात येऊ देऊ नका.

कर्क (Cancer) : फसवणुकीपासून सावध रहा. पैशाचा विनिमय विचारपूर्वक करावा. मोठा निर्णय घेताना एकवार पुन्हा विचार करावा. मित्रांच्या भेटीचे योग. विनाकारण शंका घेऊ नका. आजचा दिवस कुटुंब आणि नातेवाईकांसह चांगला जाईल. आजचा दिवस तुमच्यासाठी अनुकूल आहे, परंतु आज एखाद्या अनोळखी व्यक्तीसोबत काम करताना सावध राहण्याचा सल्ला दिला जाईल. त्यांच्याकडून कोणतेही काम तपासल्यानंतरच करा.सिंह (Leo) : बोलताना पुढच्या-मागच्या गोष्टीचा विचार करावा. लाभाच्या संधी प्राप्त होतील. मानसिक स्वास्थ्य जपावे. कठीण कामे सुलभतेने होतील. अति तिखट पदार्थ खाऊ नका. थोड्याशा निष्काळजीपणाने तुमची फसवणूक होऊ शकते. नोकरी व्यवसायाच्या दृष्टीने आजचा दिवस सामान्य असेल. कौटुंबिक दृष्टीने आजचा दिवस चांगला आहे. तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराकडून सहकार्य मिळेल. घरातील वातावरण प्रसन्न राहील. घशाच्या कोणत्याही समस्येकडे दुर्लक्ष करू नका.

कन्या (Virgo) : जुनी कामे मार्गी लागतील. जवळच्या व्यक्तीचा सल्ला उपयोगी ठरेल. आजचा दिवस चांगला जाईल. व्यापारी वर्गाला नवीन अनुभवाला सामोरे जावे लागेल. कामे मनासारखी झाल्याने मन प्रसन्न राहील. आज कामात पूर्णपणे समर्पित राहतील. यावेळी ग्रहांची स्थिती तुम्हाला नशिबाची पूर्ण साथ देईल. कौटुंबिक धार्मिक भोजनाचेही नियोजन केले जाईल. आज मनात काही नकारात्मक विचार येऊ शकतात. भावनिक गुंतागुंतीत अडकून राहू नका.

तुळ (Libra) : मनातील इच्छा पूर्ण होईल. नोकरीत स्वत:च्या मुद्यावर ठाम रहा. अनोळखी व्यक्तीचे सहकार्य लाभेल. हाताखालील लोक विश्वासू मिळतील. सकारात्मक क्रियाकलाप असलेल्या लोकांसोबत आपला वेळ घालवा आणि एकांत आणि आत्मनिरीक्षणासाठी थोडा वेळ काढा. व्यावसायिक कामांकडे पूर्ण लक्ष द्या. कौटुंबिक आणि व्यवसाय यांच्यात योग्य सामंजस्य राखल्यास दोन्ही बाजूंनी आरामदायक वातावरण निर्माण होईल. तसेच आज तुमचे आरोग्य चांगले राहील.

वृश्‍चिक (Scorpio) : घरामध्ये मोठी खरेदी कराल. आजचा दिवस चांगला जाईल. कठीण कामे सुरळीत पार पडतील. मुलांची चिंता सतावेल. कोणत्याही प्रकारच्या वादात पडू नका. आपले काम नियोजनबद्ध पद्धतीने करण्याचा प्रयत्न करतील. तुमची कामुकता आणि स्वभावातील सौम्यता यामुळे लोक स्वाभाविकपणे तुमच्याकडे आकर्षित होतील. तुमची उर्जा पुन्हा एकत्र करून तुम्ही तुमचे काम करू शकाल. तुम्ही नक्कीच यशस्वी व्हाल.

Advertisementधनु (Sagittarius) : कोणत्याही मुद्यावर संभ्रमित होऊ नका. ठामपणे निर्णय घ्या. आपली इतरांवर छाप पडेल. पोटाचे विकार त्रस्त करू शकतात. जोडीदाराशी मतभेदाची शक्यता. यामुळे तुमचे बरेच काम खराब होऊ शकते. यावेळी लाभाशी संबंधित कामात दोष निर्माण होऊ शकतात. तुमचा व्यावहारिक दृष्टिकोन तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी अनेक समस्या सोडवण्यास सक्षम करेल. पती-पत्नीमध्ये काही वाद होऊ शकतात.

मकर (Capricorn) : कलेत प्राविण्य मिळवाल. आजचा दिवस संमिश्र जाईल. दिवसाच्या उत्तरार्धात चांगली बातमी मिळेल. मन प्रसन्न होईल. आज आपल्या प्रभावी आणि मधुर वाणीने इतरांवर आपला प्रभाव कायम ठेवतील. घरात महत्त्वाच्या व्यक्तीच्या आगमनामुळे एखाद्या महत्त्वाच्या मुद्द्यावरही चर्चा होऊ शकते. आज तुम्ही तुमच्या गुणांचा सकारात्मक पद्धतीने वापर केल्यास चांगले परिणाम मिळू शकतात. आज तुमचा अडकलेला पैसा गोळा करण्यावर आणि तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत करण्यावर भर द्याल.

कुंभ (Aquarious) : भावंडांची साथ मिळेल. कला जोपासत राहावे. अपेक्षित यशासाठी जोरात प्रयत्न करावेत. दूरचे प्रवास संभवतात. ईश्वरावरील श्रद्धा दृढ होईल. आजचा काळ गुंतवणुकीशी संबंधित कामांमध्ये जाईल आणि तुम्हाला त्यात यशही मिळेल. आज तुमचा खर्च जास्त असला तरी उत्पन्नही राहील. कौटुंबिक आणि सामाजिक कार्यात थोडा वेळ घालवा. एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने तुम्हाला कार्यक्षेत्रात यश मिळेल.

मीन (Pisces) : तुमचा करारी स्वभाव दाखवण्याची संधी मिळेल. नानाविध रंगांनी भरलेला दिवस. रूचकर भोजनाचा आस्वाद घ्याल. प्रलंबित कामे मार्गी लावाल. आहारावर नियंत्रण हवे. पती-पत्नीच्या नात्यात लहानसहान गोष्टीवरून वाद होऊ शकतो. डोकेदुखी आणि मायग्रेन सारख्या समस्या असतील. कुटुंबातील सदस्यांसह मनोरंजनाच्या कामातही वेळ जाईल. मधुमेह आणि रक्तदाबाशी संबंधित समस्या उद्भवू शकतात. जनसंपर्कातून लाभ होईल.

Advertisement