SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): जास्त मसालेदार पदार्थ खाऊ नका. मित्रांचा सल्ला ऐकावा. मेहनतीचे कौतुक केले जाईल. कामावर लक्ष केंद्रित करणे गरजेचे. एकूणच आजचा दिवस संमिश्र राहील. अडचणींना हुशारीने सामोरे जावे लागेल. नोकरीत प्रगती होईल. तब्येत सांभाळा. आजचा दिवस खूप चांगला जाणार आहे. मात्र गुंतवणूक करण्यापूर्वी अनुभवी व्यक्तीचे मार्गदर्शन घ्या. धार्मिक आणि अध्यात्मिक कार्यातही तुमचे विशेष योगदान असेल.

वृषभ (Taurus): रेंगाळलेली कामे मार्गी लागतील. मनातील अनामिक भीती दूर होईल. दुपारनंतर धावपळ करावी लागेल. नवीन ओळख मैत्रीत बदलेल. वाहन चालवताना काळजी घ्यावी. जवळच्या व्यक्तीकडून चांगली बातमी मिळण्याची शक्यता आहे. सार्वजनिक ठिकाणी वादाची स्थिती उद्भवू शकते, काम करत राहा. थोडा वेळ ध्यान आणि चिंतनात घालवा. घरातील ज्येष्ठ सदस्यांची प्रतिष्ठा आणि आरोग्य यांचा आदर करा. योग प्राणायामाचा सराव करा.

मिथुन (Gemini) : आक्रमकतेने बोलू नका. व्यापारी क्षेत्रात प्रगती कराल. आपल्या स्वभावाचा लोक गैरफायदा घेऊ शकतात. मदतीचा हात पुढे कराल. मित्रांचे सहकार्य लाभेल. आजचा दिवस आव्हानात्मक असू शकतो. पण तुम्ही त्यांचा पूर्ण आत्मविश्वासाने सामना करू शकाल. कोणतेही सरकारी काम अडकले असेल तर आज ते एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने सोडवता येईल. पैशाशी संबंधित कोणतेही व्यवहार करू नका.

कर्क (Cancer) : विकतची दुखणी घेऊ नका. विचार करून निर्णय घ्या. वरिष्ठ अधिकार्‍यांचे सहकार्य लाभेल. उगाच नसते विचार करू नका. ज्येष्ठांचे मार्गदर्शन मोलाचे ठरेल. मुलांमधील कोणत्याही नकारात्मक गोष्टीबाबत जाणून घेणे निराशाजनक असू शकते. शांतपणे समस्या सोडवण्याचा प्रयत्न करा. चुकीचे करण्यापेक्षा तुमच्या कर्मावर विश्वास ठेवा. कामाच्या ठिकाणी तुमचा प्रभाव कायम राहील.सिंह (Leo) : भागीदारीत सबुरीने घ्यावे. कोणत्याही गोष्टीचा अतिरेक नको. स्पर्धा परीक्षेची तयारी कराल. हिशोबात चोख राहाल. अनेक दिवस वाट पाहत असलेल्या व्यक्तीची गाठ पडेल. गरजू लोकांना मदत करा. आज कुटुंबासोबत वेळ घालवतील. काही महत्त्वाचे कौटुंबिक निर्णय घेण्यातही तुम्हाला खूप मदत मिळेल. तरुणांना करिअरच्या परीक्षेत सकारात्मक परिणाम मिळू शकतात. थोडी नवी जबाबदारी कामात वाढ करू शकते.

कन्या (Virgo) : इतरांचा विश्वास संपादन करावा. दिवसाची सुरुवात उत्तम होईल. प्रयत्नात कसूर करू नका. कामाच्या ठिकाणी तणाव जाणवेल. सावधगिरी बाळगून कामे करावीत. यावेळी, कोणत्याही प्रकारचे नुकसान होण्याचा धोका असू शकतो, अशा परिस्थितीत सावधगिरीने काम करा. त्याशिवाय कोणाशीही वाद घालू नका. राजकीय बाबतीत येणाऱ्या अडचणी दूर होतील. तुम्ही जोडीदार आणि कुटुंबाला जास्त वेळ देऊ शकणार नाही कारण कामाचा ताण जास्त राहील.

तुळ (Libra) : लोकांना योग्य सल्ला द्याल. जबाबदारीने काम कराल. उद्योगाची स्थिती सुधारेल. वरिष्ठ अधिकार्‍यांचा पाठिंबा मिळेल. हितशत्रू माघार घेतील. आर्थिक नियोजनाशी संबंधित कोणतेही उद्दिष्ट सहज पूर्ण होईल. धार्मिक संस्थांमध्ये तुमचे निस्वार्थ योगदान तुमची प्रतिष्ठा वाढवेल. कोणत्याही नकारात्मक परिस्थितीचा शांतपणे सामना करा. राग आणि आक्रमकतेमुळे परिस्थिती आणखी बिघडू शकते. व्यवसाय क्षेत्रातील सर्व निर्णय नीट विचार करूनच घ्यावेत.

वृश्‍चिक (Scorpio) :आज खर्च कराल पण खर्चावर ताबा ठेवावा. संयम आणि धीराने परिस्थिती हाताळा. दिवसाची सुरुवात मध्यम फलदायी असेल. आरोग्याची काळजी घ्यावी. आज एखादे विशेष कौशल्य शोधण्याचा प्रयत्न करावा. तुमची प्रतिभा लोकांसमोर येईल. जर तुम्ही घरामध्ये काही बदल किंवा सुधारणेची योजना करत असाल तर ही वेळ योग्य आहे. गोष्टींचे नियम पाळा. या काळात कोणत्याही प्रकारचा प्रवास टाळा. जोडीदाराच्या सहकार्याने काम पूर्ण कराल.

Advertisementधनु (Sagittarius) : घरातील मोठ्या कामाला गती येईल. मुलांची कृती मनाला लागू शकते. इच्छा नसताना एखादे काम करावे लागेल. मन विचलीत होऊ शकते. तरुण लोक त्यांच्या ध्येयाकडे दुर्लक्ष होवू देत नाहीत. नकारात्मक आणि चुकीच्या कामांपासून दूर राहा. व्यवसायात अडचणी येऊ शकतात. घरात प्रसन्न आणि शांत वातावरण राहू शकते. लवकरच परिस्थिती अनुकूल होईल. या टप्प्यावर, तुमची ऊर्जा आणि तुमचे संपर्क विस्तारासाठी वापरा.

मकर (Capricorn) : कौटुंबिक समतोल साधावा. भागीदारीच्या कामात अधिक वेळ द्यावा. आरोग्याच्या तक्रारींकडे दुर्लक्ष करू नका. जुने कामे आधी पूर्णत्वास न्या. मन विचलीत होणार नाही याची दक्षता घ्या. मित्राशी भेट होऊ शकते. वेळ हा आनंद आणि मनोरंजनाने भरलेला असेल. मुलांचे प्रश्न आपापसात चर्चा करून सोडवता येतात. विद्यार्थी आणि तरुण आज त्यांच्या ध्येयाबाबत बेफिकीर राहतील, ज्यामुळे त्यांच्या कार्यात अडथळा येऊ शकतो.

कुंभ (Aquarious) : मनातील संभ्रम दूर करावा. जोडीदाराचा लाडिक हट्ट पुरवाल. पित्त प्रकृतीत वाढ होऊ शकते. अधिकारी व्यक्तींचे मार्गदर्शन घ्यावे. स्वत:ला सिद्ध करण्याची संधी मिळू शकते. मोठ्या सदस्याच्या मदतीने भावंडांसोबतचे वाद मिटवता येतील. त्यामुळे प्रयत्न करत राहा. कामाच्या ठिकाणी केलेले बदल सकारात्मक परिणाम देऊ शकतात. घरातील वडीलधाऱ्यांचा आशीर्वाद आणि आपुलकी यामुळे कुटुंबातील वातावरण आनंदी राहील.

मीन (Pisces) : विचारांना चांगली दिशा द्याल. मनात नवीन कल्पना रुजतील. कामे विलंबाने सुरू करू नका. चिकाटी व संयम कायम ठेवा. आध्यात्मिक आवड वाढीस लागेल. काही अडचणीच्या वेळी नातेवाईकांचा पाठिंबा तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरेल. सततच्या गडबडीतूनही आराम मिळू शकतो. भावनिक होऊ नका आणि एखाद्याला महत्त्वाची गोष्ट सांगू नका. यामुळे काही समस्या निर्माण होऊ शकतात. उत्पन्नाचे स्रोत कमी होतील.

Advertisement