SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): आर्थिक व्यवहारात संभ्रम टाळावा. अपुर्‍या ज्ञानावर ठाम मत वर्तवू नका. बोलण्याची घाई करू नका. कौटुंबिक वातावरणाकडे लक्ष ठेवा. नियोजित कामात बदल करू नका. जुने मतभेद आणि गैरसमज कालांतराने दूर होतील. व्यावसायिक अभ्यासासाठी प्रयत्न करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना यश मिळण्याची शक्यता आहे. एखाद्या विशिष्ट कामात अडथळे आल्याने मित्रावर संशय येऊ शकतो. आपल्या वैयक्तिक कामात लक्ष द्यावे. कोणतीही दीर्घकाळची चिंता आणि तणाव दूर होऊ शकतो.

वृषभ (Taurus): आपल्या दिवसाला गती देणारे कार्य घडेल. प्रशंसेस पात्र व्हाल. मिळकतीच्या क्षेत्रातील समस्या दूर होतील. घरातील कामात गुंग व्हाल. तुमच्यात सकारात्मक बदल घडून येतील. तुम्ही घेतलेल्या कोणत्याही महत्त्वाच्या निर्णयाचे कौतुक केले जाईल. आर्थिक दृष्टिकोनातून विशेष सकारात्मक परिणाम दिसणार नाहीत. यामुळे चिडचिडेपणा आणि निराशेची भावना असेल. काम करण्यापूर्वी सकारात्मक आणि नकारात्मक बाजूंचा विचार करा. अधिकच्या इच्छेमुळे देखील नुकसान होऊ शकते.

Advertisement

मिथुन (Gemini) : घराची कामे मार्गी लागतील. अचानक धनलाभ संभवतो. रागावर ताबा ठेवावा. ज्येष्ठ व्यक्तीचा आशीर्वाद लाभेल. इच्छा नसताना प्रवास करावा लागेल. अनोळखी लोकांशी संपर्क वाढवू नका. बाहेरच्या व्यक्तीला तुमच्या कुटुंबात ढवळाढवळ करू देऊ नका. व्यवसायात काही आव्हाने येऊ शकतात. जोडीदाराच्या तब्येतीत काही चढ-उतार होतील. जास्त काम आणि परिश्रम यामुळे तुमचे आरोग्य थोडे कमजोर होऊ शकते. जमीन खरेदीशी संबंधित कामात यावेळी जास्त लाभाची अपेक्षा करू नका.

कर्क (Cancer) : बरेच दिवस राहून गेलेले काम पूर्ण होईल. मित्रांशी वाद संपुष्टात येतील. मानसिक शांतता लाभेल. अति कर्मठपणे वागू नका. आध्यात्मिक आवड वाढीस लागेल. नातेवाईकांकडून कोणत्याही प्रकारच्या सहकार्याची अपेक्षा करू नका. व्यवसायातील प्रगत तंत्रज्ञानाशी संबंधित योजनांची माहिती मिळेल. दिलेले किंवा घेतलेले पैसे आज परत मिळू शकतात. जोडीदाराचे सहकार्य नेहमीच तुमच्या हिताचे असेल. मायग्रेनचा त्रास कायम राहू शकतो.

Advertisement

सिंह (Leo) : करमणुकीत बराच काळ घालवाल. आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका. आपली प्रतिमा जपावी. घरातील सदस्यांचा सल्ला घ्यावा. वादाचे मुद्दे दुर्लक्षित करा. फोनद्वारे काही महत्त्वाची माहिती मिळू शकेल. त्याची तातडीने अंमलबजावणी करणे योग्य ठरेल. धार्मिक आणि आध्यात्मिक कार्यातही वेळ जाईल. भविष्यातील कोणतीही योजना बनवताना तुमच्या निर्णयाला प्राधान्य द्या. इतरांवर विश्वास ठेवणे हानिकारक ठरू शकते. रागही असू शकतो. व्यवसायात योजना सुरू करण्यासाठी योग्य वेळ आहे.

कन्या (Virgo) : बरेच दिवसांपासून राहिलेले काम पूर्ण होईल. दिवस सत्कारणी लावल्याचा आनंद मिळेल. उत्तम आरोग्यदायी दिवस. काहीतरी वेगळे करण्याचा विचार मनात येईल. मेहनतीचे योग्य फळ मिळेल. कोणतेही सरकारी किंवा खाजगी प्रकरण सहज सुटतील आणि मन प्रसन्न राहील. कौटुंबिक सुख आणि शांती ही तुमची प्राथमिकता असेल. मुलांच्या शिक्षणाची किंवा करिअरची सततची चिंताही वाढेल. वैवाहिक जीवन आनंदी राहील. स्वतःची नियमित तपासणी करा.

Advertisement

तुळ (Libra) : समोरच्या व्यक्तीची समजूत काढावी लागेल. दैनंदिन कामात बदल करून पाहावं. व्यापारी वर्ग खुश राहील. जोडीदाराचा हट्ट पुरवावा लागेल. आध्यात्मिक आवड वाढीस लागेल. सामाजिक कार्यात काम करताना नकारात्मक काम करणाऱ्या लोकांपासून दूर राहा. व्यवसायात नवीन यश तुमची वाट पाहत आहे. वैवाहिक जीवन आनंदी होऊ शकते. खोकल्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ असाल. तुमचा मान-सन्मानही वाढू शकतो. आळसाला तुमच्यावर हवी होऊ देऊ नका. काहीवेळा तुमचा संशयास्पद स्वभाव तुमच्यासाठी आणि इतरांना त्रास देऊ शकतो.

वृश्‍चिक (Scorpio) : सामाजिक कामासाठी वेळ द्याल. जोखीम पत्करून काम कराल. स्थावर खरेदी-विक्रीचे व्यवहार पुढे सरकतील. कौटुंबिक गोष्टी सुरळीत पार पडतील. जोडीदाराचे उत्तम सहकार्य लाभेल. अचानक काही खर्च येऊ शकतात जे टाळणे शक्य होणार नाही. त्यामुळे बजेट बिघडू शकते. काही लोकांना तुमच्या उपक्रमांचा फायदा होऊ शकतो. आपले उपक्रम गुप्त ठेवणे चांगले आहे. पैशाच्या बाबतीत नातेवाइकांशी व्यवहार करताना नात्यात दुरावा येणार नाही याची काळजी घ्या.

Advertisement

धनु (Sagittarius) : मानसिक स्वास्थ्य जपावे. विचारांना योग्य दिशा द्यावी. प्रिय व्यक्तिला दुखवू नका. मित्राची योग्य साथ मिळेल. गरजूंना मदत कराल. मुलांशी संबंधित कोणतेही विशेष काम पूर्ण करून आराम मिळेल. कुटुंबातील सदस्याच्या विवाहामुळे चांगले संबंध येऊ शकतात. वैयक्तिक कामांकडे बारकाईने लक्ष द्या. यावेळी तुमच्या नशिबात यश मिळवण्याचा निश्चित मार्ग आहे. व्यवसायाशी संबंधित तुमचे कोणतेही काम फायदेशीर ठरू शकते. वैवाहिक जीवन प्रेमाने भरलेले असेल. नकारात्मक गोष्टी आणि व्यसनाधीन लोकांपासून दूर राहा.

मकर (Capricorn) : आपल्या कालगुणांना वाव मिळेल. व्यवसायात जपून निर्णय घ्या. मनाची चलबिचलता जाणवेल. भावनिक गुंता वाढवू नका. सारासार विचार करण्यावर भर द्यावा. पैशाच्या बाबतीत कोणावरही आंधळा विश्वास ठेवू नका. तसेच अनावश्यक खर्चात कपात करा. विद्यार्थी आणि तरुणांनी त्यांच्या करिअरशी संबंधित कामांमध्ये अधिक लक्ष देण्याची गरज आहे. व्यवसायात कोणत्याही योजनेवर गांभीर्याने काम करा. पती-पत्नीमधील सततचे गैरसमज आणि तेढ दूर होईल.

Advertisement

कुंभ (Aquarious) : कोणावरही चटकन विश्वास ठेऊ नका. दिवसाचा बराच काळ कामात गुंतून राहाल. भावंडांशी नाते दृढ होईल. वडीलधार्‍यांचे मार्गदर्शन घ्यावे. विवाह इच्छुक मंडळींना नवीन स्थळे येतील. अचानक तुम्हाला कुठूनतरी पाठिंबा आणि योग्य सल्ला मिळेल. परदेशात जाण्याचा प्रयत्न करणाऱ्या तरुणांना यश मिळू शकते. कुटुंबीयांच्या तुमच्याकडून काही अपेक्षा असतील आणि तुम्ही त्या पूर्ण करू शकाल. आर्थिक उपक्रम आयोजित करण्यासाठी वेळ अनुकूल आहे.

मीन (Pisces) : घरासाठी नवीन खरेदी केली जाईल. विद्यार्थ्यांना नवीन कार्य करण्याची संधी मिळेल. कार्यालयातील वातावरण अनुकूल राहील. आरोग्यात सुधारणा होईल. कौटुंबिक समस्या सामंजस्याने हाताळा. व्यवसायातील गोंधळ आणि आर्थिक मंदीमुळे कुटुंबातील सदस्यांना खर्चात कपात करावी लागू शकते. यावेळी कोणत्याही प्रकारचे कर्ज घेऊ नका. व्यवसायात अत्यंत साधेपणाने आणि गांभीर्याने काम करण्याची गरज आहे. पती-पत्नीचे नाते सौहार्दपूर्ण असू शकते. आरोग्य चांगले राहू शकते.

Advertisement