SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): आज तुम्हाला मित्राला पैसे कर्जाऊ द्यावे लागण्याची शक्यता आहे. सध्याच्या धकाधकीत दैनंदिन जीवनातल्या आर्थिक समस्या सोडवल्या जातील. तुमचे कार्यक्षेत्र वाढणार आहे. आज अनुभवी आणि नावीन्यपूर्ण कल्पना असलेल्या लोकांच्या सल्ल्यानुसार पैसे गुंतवा. आज यशाचे हेच समीकरण उपयोगी ठरेल. भविष्या संदर्भातील एखादी योजना आखाल.

वृषभ (Taurus): चांगल्या योजनेत पैसे गुंतवणं खूप फायद्याचं ठरेल. बिझनेसच्या भांडवलासाठीचा तुमचा प्लॅन आज अंमलात आणला जाण्याची शक्यता आहे. हाती घेतलेल्या कामात सुयश लाभेल. स्थावर मालमत्तेच्या कामातून लाभ होईल. घरात चांगल्या बातम्या येतील. कौटुंबिक वातावरण आनंदी राहील. इच्छापूर्तीचा दिवस. गोष्टी मनासारख्या घडून येतील.

मिथुन (Gemini) : कष्ट केल्यामुळे तुम्हाला आर्थिक रूपात बक्षीस मिळेल. घरखर्च वाढतील. धार्मिक सोहळ्यांमुळे आज मोठा खर्च होईल. कर्मचारी वर्गाचे सहकार्य लाभेल. हितशत्रूंचा त्रास संभवतो. तुमच्या पराक्रमात वाढ होईल. अथक परिश्रमांच्या साहाय्याने कार्यक्षेत्रात यशाची चढती कमान राहील. आज तुम्ही आणि तुमचा जोडीदार खूप रोमँटिक गप्पा माराल.

कर्क (Cancer) : आज महसूल वाढेल. कुठून तरी बोनस मिळेल, याची अपेक्षा करू शकता. मित्राबरोबर केलेल्या प्रवासात तुमचे बरेच पैसे खर्च होतील. वेळ आणि पैसा वाया जाण्याची शक्यता आहे. योग्य माणसे संपर्कात येतील. जीवनाच्या गाडीला चांगल्या प्रकारे चालवण्याची इच्छा आहे. स्थावर मालमत्तेच्या कामातून लाभ होईल. कामात सुलभता येईल.

सिंह (Leo) : आर्थिक प्रगतीसाठी आजचा दिवस खूप चांगला आहे. गुंतवणुकीबाबत सावध राहा. कोलॅबरेशन्स, पार्टनरशिप्स चांगलं काम करतील. काहींना कामानिमित्त प्रवास होतील. आरोग्याच्या तक्रारी जाणवतील. घरात चांगल्या बातम्या येतील. तुमच्या पराक्रमात वाढ होईल. कौटुंबिक वातावरण आनंदी राहील. गोष्टी मनासारख्या घडून येतील.

कन्या (Virgo) : खासगी उद्योग आज फारसं चांगलं काम करणार नाहीत. दैनंदिन उत्पन्नावर परिणाम होईल. बिझनेसमधलील आर्थिक परिस्थिती चांगली असेल. व्यवसायात नवीन योजना काम करू शकेल. दिवसाची सुरुवात आनंदी होईल. आज तुमच्या मनातील इच्छेला अधिक बळ मिळेल. अडचणीतून मार्ग निघेल. दिवस कार्यपूर्तीत जाईल.

तुळ (Libra) : बिझनेसेस आज नशिबवान ठरतील. एखादा मित्र आज अचानक पैसे मागू शकेल. करिअरमध्ये आर्थिक प्रगतीची अपेक्षा करू शकता. खर्चाचे प्रमाण वाढेल. काहींचा मनोरंजनाकडे कल राहील. आपले काम सोडून इतरांच्या अडचणी सोडवाल. आज गरजूंना मदत करण्यासाठी पदरमोड कराल. पत्रव्यवहार काळजीपूर्वक हाताळण्याची गरज आहे.

वृश्‍चिक (Scorpio) : मोठा भाऊ किंवा वडील तुम्हाला आर्थिक मदत करतील. बिझनेसमध्ये आर्थिक तोटा होण्याची शक्यता आहे. आज तुम्हाला चांगला नफा होईल. जोडीदाराची अपेक्षित साथ लाभेल. आपले काम सोडून इतरांच्या अडचणी सोडवाल. आज गरजूंना मदत करण्यासाठी पदरमोड कराल. पत्रव्यवहार काळजीपूर्वक हाताळण्याची गरज आहे.

धनु (Sagittarius) : पैशांच्या व्यवहारांमध्ये सावधगिरी बाळगा. दैनंदिन आर्थिक उत्पन्नावर परिणाम होईल. अनोळखी व्यक्तीमुळे आर्थिक तोटा होण्याची शक्यता आहे. व्यवसायातील निर्णय मार्गी लागतील. आज तुम्ही आणि तुमचा जोडीदार खूप छान गप्पा माराल. अडचणीतून मार्ग निघेल. दिवस कार्यपूर्तीत जाईल. वाहन जपून चालवा. नवीन गोष्टीत रमून जाल.

मकर (Capricorn) : बिझनेसमध्ये गुंतवलेल्या भांडवलातून नफा मिळेल. बिझनेसमध्ये मोठी जोखीम पत्करू नका. कौटुंबिक खर्च बऱ्यापैकी स्थिर असतील. प्रकृतीवर परिणाम होऊ शकतो. भूतकाळ बाजूला सारून उज्ज्वल आणि आनंदी भविष्याकडे लक्ष असूद्या. मनोवांच्छित लाभेल. चर्चेतून कोंडी फुटेल. व्यवहार सावधानतेने करावेत.

कुंभ (Aquarious) : जुन्या कर्जांची परतफेड तुमच्याकडून केली जाईल. दैनंदिन उत्पन्नात वाढ होईल. दैनंदिन उत्पन्नावर परिणाम होईल. शासकीय कामे मार्गी लागतील. हाती घेतलेल्या कामात सुयश लाभेल. मानसिक चिंतेला बाजूला सारावे. स्वत:विषयीच्या चुकीच्या कल्पना काढून टाका. लपवाछपवीची कामे करू नका. तुमच्या मान सन्मानात वाढ होईल.

मीन (Pisces) : कुटुंबात होणार असलेल्या धार्मिक कार्यक्रमामुळे तुमचे पैसे खर्च होतील. गुंतवणूक नफा देणारी ठरेल. आर्थिक समस्यांचं निराकरण होईल. कामाचा ताण आणि दगदग वाढेल. बदलाची अपेक्षा कराल. अतिउत्साह दाखवायला जाऊ नका. भविष्या संदर्भातील एखादी योजना आखाल. निराशेतून मार्ग काढाल. मुलांकडून चांगल्या बातम्या मिळतील.

Advertisement