SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): आत्मपरीक्षण करण्याची गरज आहे. मनाविरुद्ध घटना घडतील. आरोग्याची काळजी घेणे आवश्यक आहे. कोर्ट-कचेरीच्या कामांमध्ये यश मिळेल. प्रकृतीची पुरेपूर काळजी घेणे आवश्यक आहे. आपल्याला छोट्या-मोठ्या अपघातांचे भयदेखील राहू शकते. अव्यवहारिक कामांपासून लांब रहा. आपल्या कामाच्या गोष्टी गुप्त ठेवा. मानसिक संतोष वाढेल.

वृषभ (Taurus): कौटुंबिक वातावरण आनंदाचे राहील. जोडीदाराची साथ लाभेल. कामात अडचणी येतील. पारिवारिक वाद विकोपास जातील. आज भाग्य तुम्हाला साथ देईल. प्रगतीसाठी मेहनत कराल. अभ्यास व सहकार्‍याच्या साथीने आर्थिक उन्‍नती होईल. कुटुंबात सहकार्याचे वातावरण काहील. रस्त्यावर काळजी घ्यावी. भाऊबंदकीचा त्रास कमी होईल. शत्रू पीडा कमी होईल.

Advertisement

मिथुन (Gemini) : आर्थिक नियोजन आवश्यक आहे. वस्तू सांभाळून ठेवा. वीज व आगीची उपकरणे सांभाळून वापरावीत. कौटुंबिक बाबतीत समाधान राहील. आपली चूक स्वीकारावी लागेल. आज हुशारी दाखवून कामात यश मिळेल. जास्त रागामुळे त्रास होऊ शकतो. जुन्या गुंतवणुकीतून तुम्हाला नफा मिळू शकतो. प्रतिक्रिया देताना काळजी घ्या. आनंदी राहाल. सामाजिक समतोल राखाल.

कर्क (Cancer) : व्यक्‍तिमत्त्वाचा प्रभाव राहील. मनासारख्या घटना घडतील. समाधानकारक मार्ग नक्कीच निघेल. कार्यक्षेत्रात आपल्या कामाची छाप पडेल. कार्याची दखल घेतली जाईल. काहींच्या कामगिरीचे कौतुक होऊन सन्मानदेखील मिळू शकेल. संयम ठेवणे गरजेचे आहे. जोडीदाराचे सरकार्य राहील. एखादा मोठा खर्च अचानक उद्भवण्याची शक्यता आहे. आर्थिक स्थिती उत्तम राहील.

Advertisement

सिंह (Leo) : आरोग्याच्या द‍ृष्टीने अनुकूल दिवस. मध्यस्थी करून संतुलन साधल्याने प्रतिष्ठा वाढेल. प्रसंगी एखादे इन्सेटिव्ह मिळून त्यात वाढ होईल. आत्मविश्‍वास वाढेल. मित्रमंडळींचा सहवास लाभेल. अलंकार, वस्त्र खरेदी कराल. कुटुंबात आनंदाचे वातावरण राहील. नव्या संधी मिळतील. जास्त रागामुळे त्रास होऊ शकतो. जुन्या गुंतवणुकीतून तुम्हाला नफा मिळू शकतो.

कन्या (Virgo) : द‍ृष्टिकोन सकारात्मक ठेवणे गरजेचे. गुंतवणुकीस अयोग्य दिवस. खर्चवाढ तसेच काही आर्थिक पेच निर्माण होण्याचीही शक्यता आहे. कुटुंबात ज्येष्ठ मंडळींच्या आरोग्याबाबत काळजीची स्थिती निर्माण होऊ शकते. वाहने सांभाळून चालवावी. उपचारापेक्षा प्रतिबंध नेहमी योग्यच. संवादाने प्रश्‍न सोडवावे लागतील. द्विधा मनस्थितीत निर्णय घेऊ नका. व्यावसायिक लाभ होईल.

Advertisement

तुळ (Libra) : आजारपणावर खर्च होईल. नको त्या गोष्टींना अवास्तव महत्त्व देऊ नका. प्रतिक्रिया देताना काळजी घ्या. काहींना शारीरिक, मानसिक स्वरूपाचा किरकोळ तणाव निर्माण होऊ शकतो. मनाचा तोल राखण्याची गरज आहे. कुटुंबातील सदस्यांचे उत्तम सहकार्य मिळेल. जामीन राहू नका. आत्मचिंतनाची गरज आहे. चांगल्या संगतीचा लाभ घ्यावा. प्रयोगशील राहावे लागेल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : नियोजित कामांत अडचणी येतील. क्रोधावर नियंत्रण ठेवा. रस्त्यावरील वावर सावध व सतर्क असावा. विजेची उपकरणे व वाहने सांभाळून चालवावी. अपघातापासून सावध राहणे आवश्यक आहे. कुटुंबाकडे लक्ष द्यावे लागेल. निष्काळजीपणा मनःस्ताप देऊ शकतो. वास्तूविषयक कामामध्ये अडचणी येतील. आपल्या ज्ञानात भर पडेल. नोकरदारांची समस्या आज मिटेल.

Advertisement

धनु (Sagittarius) : व्यवसायात यश मिळेल. लोकांपर्यंत आपले काम पोहोचेल. कार्यक्षेत्रात तुमच्या वक्तृत्वाचा व कतृत्वाचा प्रभाव पडेल. भावंडांमध्ये क्षुल्लक कारणाने कटुता येईल. खेळीमेळीने प्रश्न सोडविण्याचा प्रयत्न करा. वैचारिक असंतोष राहील. कामात मन रमणार नाही. तब्येतीची काळजी घ्या. व्यावसायिक प्रकरणात अडचणी येतील. आर्थिक जबाबदार्‍या वाढतील.

मकर (Capricorn) : मानसिक व शारीरिक आरोग्य सांभाळा. लोक काय म्हणतील, याचा विचार न करता योग्य निर्णय घ्यावा. नको तेच विषय समोर येतील. आरोग्य उत्तम राहील. अधिकारी वर्गाच्या हातात अडकलेली कामे पूर्ण होतील. आज तुमची हुशारी दाखवून तुम्ही तुमची कामे सहज पूर्ण कराल. आराम हराम आहे, हे ध्यानात घ्यावे. हाती घेतलेल्या कामावर लक्ष केंद्रित करावे.

Advertisement

कुंभ (Aquarious) : लेखकांना प्रोत्साहन मिळेल. धनप्राप्तीचे योग. मुलांसोबत चांगला वेळ जाईल. एकतर्फी वाद वाढवू नका. जोडीदाराचे मत मान्य करावे लागेल. वरिष्ठांची नाराजी सहन करावी लागेल. योग्य कृतीतून ताण हलका होईल. सर्वांशी गोड बोलण्याचा प्रयत्न करा. नव्या मित्रमंडळींची ओळख होईल. आज लाभदायक दिवस. आज हुशारी दाखवून ऑफिसच्या कामात यश मिळेल.

मीन (Pisces) : प्रयत्नांना यश मिळेल. कामाचे कौतुक होईल. व्यावहारिक चातुर्याने यशस्वी व्हाल. कोणतेच काम सुरळीत होणार नाही. प्रलोभनांना भुलू नका. आज तुम्हाला खूप धन खर्च करावे लागू शकते ज्यामुळे तुमची आर्थिक स्थिती खराब होऊ शकते. कुटुंबीयांसाठी वेळ द्याल. सांस्कृतिक कार्यात सहभागी व्हाल. स्थिर उपजीविका साधन लाभेल. आजुबाजूला काय घडत आहे लक्ष ठेवा.

Advertisement