SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): समाजात चांगले काम केल्यामुळे लोक तुमची प्रशंसा करतील. तुम्हाला मानसिक शांतता लाभेल. प्रकृतीवर परिणाम होण्याची शक्यता आहे. तुमचे उत्पन्न वाढेल. काहींची वैचारिक प्रगती होईल. सरकारी शक्तीचे सहकार्य मिळेल. रखडलेली कामे पूर्ण होतील. अनावश्यक खर्चाला सामोरे जावे लागेल. राज्य दौरे आणि प्रवासाची स्थिती आनंददायी आणि लाभदायक होईल.

वृषभ (Taurus): व्यवसायात कोणत्याही डीलच्या पूर्ततेतून फायदा होऊ शकतो. तुमचे सहकर्मचारी यांना तुम्ही काही विशिष्ट विषय ज्या पद्धतीने हाताळत आहात ते आवडणार नाही. आर्थिक लाभ होतील. मौल्यवान वस्तू हरवण्याची किंवा चोरीला जाण्याची शक्यता आहे. मत्सरी साथीदारांपासून सावध राहा. आर्थिक क्षेत्रात यश मिळेल. नोकरीच्या दिशेने यश मिळेल.

मिथुन (Gemini) : आईचेे सल्ले योग्यच असतील. इतरांवर आपली छाप पाडाल. लहानात लहान होऊन रमाल. आज तुम्हाला तुमच्या मित्रांसोबत गप्पा करायला भरपूर वेळ मिळेल. संततीचे प्रश्‍न मार्गी लागतील. विनाकारण खर्चावर नियंत्रण ठेवा. बोलण्यात सौम्यता तुमची प्रतिष्ठा वाढवेल. आरोग्याबाबत सावध राहा. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मोठी मदत केली जाईल.

Advertisementकर्क (Cancer) : आनंदाने खुशीने परिपूर्ण असा चांगला दिवस. अनपेक्षित स्रोतांद्वारे तुमची मिळकत होईल. खाजगी आयुष्याबरोबरच कोणत्यातरी सामाजिक धर्मादाय कामात स्वत:ला गुंतवा. राहत्या जागेचे प्रश्‍न मार्गी लागतील. जिद्द व चिकाटी वाढेल. कोणत्याही धार्मिक वादात पडणे योग्य नाही. उपजीविकेच्या क्षेत्रात सुरू असलेले प्रयत्न फलदायी ठरतील. पद, प्रतिष्ठा वाढेल.

सिंह (Leo) : काम करताना खाजगी आयुष्याला धक्का लागणार नाही हे देखील पाहावे लागेल. घराच्या नूतनी- करणावर खर्च होऊ शकतो. योगासने आणि ध्यानधारणा यामुळे तुमच्या शरीराला आकार मिळेल. शत्रुपीडा नाही. राजकीय पाठबळ मिळेल. आरोग्याबाबत उदासीन राहू नका. वाणीवर संयम ठेवा. भेटवस्तू आणि सन्मानाचा लाभ मिळेल. जवळच्या मित्राशी समेट होण्याची शक्यता आहे.

कन्या (Virgo) : महिलांना घरगुती व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर आजचा दिवस चांगला जाईल. प्रवास व बौद्धिक कामे संभवतात. आजच्या दिवशी किंचित विश्रांती घ्या. काहींना अचानक पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. विरोधक पराभूत होतील. अधीनस्थ कर्मचारी किंवा नातेवाईकामुळे तणाव असू शकतो. सासरच्या लोकांकडून फायदा होईल. भांडणे टाळा. उत्पन्न आणि खर्चात समतोल राखा.

तुळ (Libra) : मनन-चिंतन करा. कार्यालयीन कामकाज रोजच्या तुलनेत चांगले होईल. अकस्मात आलेल्या परिवर्तनांमुळे आपल्या जीवनाला नवीन दिशा मिळेल. आरोग्य उत्तम राहील. महत्त्वाची जबाबदारी येऊन पडेल. आर्थिक व्यवहारात सावधगिरी बाळगा. सासरच्या लोकांकडून फायदा होईल. तुमच्या खाण्याच्या सवयींमध्ये संयम ठेवा. भेटवस्तू आणि सन्मानाचा लाभ मिळेल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : आजचा दिवस आपल्या माहितीत परिवर्तन आणू शकतो. तुमचे इच्छित काम पूर्ण होऊ शकते. प्रॉपर्टी डीलरसाठी आजचा दिवस अधिक फायदेशीर राहील. कौटुंबिक जीवनात सुसंवाद साधाल. वाहन वापरताना दक्षता घ्या. आर्थिक क्षेत्रात यश मिळेल. बोलण्यात सौम्यता तुमची प्रतिष्ठा वाढवेल. आरोग्याबाबत सावध राहा. कोणतेही काम पूर्ण झाल्यावर वर्चस्व वाढेल.

Advertisementधनु (Sagittarius) : व्यवहारी बुद्धिमत्ता वापराल. लेखकांच्या लिखाणाला गती येईल. काही वेळ समस्या निवारणासाठी आणि आत्मविश्वासाच्या वाढीसाठी काढा. महत्त्वाची कामे दुपारनंतर पार पडतील. वरिष्ठांबरोबर मतभेदाची शक्यता आहे. तुमच्या खाण्याच्या सवयींमध्ये संयम ठेवा. सासरच्या लोकांकडून फायदा होईल. वडिलांच्या बाजूने तणाव राहील. मैत्रीचे संबंध होतील.

मकर (Capricorn) : सामूहीक उपक्रम आणि प्रवास आपल्यासाठी श्रेयस्कर ठरतील. आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका. आर्थिक लाभाच्या चांगल्या संधी मिळतील. तुमचा इतरांवर प्रभाव राहील. शासकीय कामे मार्गी लागतील. तुमची मेहनत आणि पराक्रम वाढवेल. बेरोजगारांना रोजगार मिळण्याची शक्यता आहे. इतरांचे सहकार्य घेण्यात यश मिळेल. छोट्या व्यवसायात आज मोठी प्रतिष्ठा वाढेल.

कुंभ (Aquarious) : मोठ्या लोकांच्या ओळखी वाढतील. मुलांसाठी नवीन वस्तु खरेदी कराल. तात्पुरते कर्ज मागण्यासाठी आलेल्या लोकांकडे निव्वळ दुर्लक्ष करा. काहींचा आध्यात्माकडे कल राहील. आर्थिक दिशेने केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. आपल्या आहारावर संयम ठेवा. सासरच्या लोकांकडून फायदा होईल. प्रियजनांची भेट होण्याची शक्यता आहे. आज तुमचे जुने भांडण मिटतील.

मीन (Pisces) : घरातील कुणी सदस्याच्या व्यवहाराने तुम्ही चिंतीत राहू शकतात. तुम्हाला त्यांच्याशी बोलण्याची आवश्यकता आहे. तरुणांना नवीन नोकऱ्या मिळण्याची शक्यता आहे. तुमचे कार्यक्षेत्र वाढणार आहे. कर्जातून मुक्ती मिळेल. व्यवसायात यश मिळेल. खाण्याच्या सवयींमध्ये सावधगिरी बाळगा. नावलौकिकास पात्र व्हाल. दानाचे महत्व पट‍वून द्याल. चांगली कल्पनाशक्ति लाभेल.

Advertisement