SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): कामावर अधिक लक्ष केंद्रित करावे. समोरील प्रत्येक गोष्टीत रस घ्याल. उत्तम मूडमध्ये असाल म्हणून खर्च कराल. विषयाने चर्चा वाढू शकते. हौसेचे मोल लक्षात घ्याल. अधीनस्थ कर्मचारी किंवा नातेवाईकामुळे तणाव असू शकतो. आर्थिक व्यवहारात सावधगिरी बाळगा. आरोग्याबाबत उदासीन राहू नका. शेअर मार्केट आणि म्युच्युअल फंडातून अनूकूल लाभ मिळेल.

वृषभ (Taurus): शरीराला तेलाने मसाज करुन तुमचे स्नायू मोकळे करा. धनाचे आगमन आज तुम्हाला बऱ्याच आर्थिक परिस्थितीतून दूर करू शकते. वाहन वापरताना दक्षता घ्या. पहिल्या भावात असल्याने उपजीविकेच्या क्षेत्रात सुरू असलेले प्रयत्न फलदायी ठरतील. वैवाहिक जीवन आनंदी राहील. धन, पद आणि प्रतिष्ठा वाढेल. मोठी समस्या सुटेल. मौल्यवान वस्तू सांभाळून ठेवा.

मिथुन (Gemini) : तुमच्या खेळकर-खोडकर स्वभावामुळे अवतीभवतीचे वातावरण प्रसन्न बनेल. आपल्या जोडीदाराच्या अनुपस्थितीची उणीव भासण्याची शक्यता आहे. राजकीय पाठबळ मिळेल. आरोग्याबाबत उदासीन राहू नका. वाणीवर संयम ठेवा. विरोधक पराभूत होतील. वाणीवर संयम ठेवा. नात्यात गोडवा येईल. वाद वाढवू नका. अपेक्षित कार्यात वेळ लागेल. आरोग्यावर ताण येईल.

कर्क (Cancer) : आज वेळेवर सर्व जबाबदाऱ्या पार पाडाल. जोखमीची कामे सध्या टाळा. महत्वाच्या कामासाठी भटकंती होईल. भेटवस्तू आणि सन्मानाचा लाभ मिळेल. कोणतेही काम पूर्ण झाल्यावर तुमचा स्वभावात बदल दिसेल आणि वर्चस्व वाढेल. सासरच्या बाजूने तणाव राहील. मैत्रीचे संबंध मधुर होतील. अतिरिक्त खर्च वाढतील. व्यवसायासाठी प्रवास करावा लागेल.

Advertisementसिंह (Leo) : व्यक्तिमत्व सुधारण्यावर केलेल्या प्रयत्नांचे समाधानकारक फळ मिळेल. एखादा नातेवाईक, मित्र किंवा शेजारी तुमच्या वैवाहिक आयुष्यात तणाव निर्माण करेल. महत्वाच्या कामासाठी भटकंती होईल. शारीरिक आणि मानसिक त्रास होऊ शकतो. परीक्षेच्या दिशेने केलेले श्रम सार्थकी लागतील. उत्पन्न स्थिर राहील. कुटुंबीयांची काळजी घ्यावी लागेल. धोका पत्करण्यासाठी बळ मिळेल.

कन्या (Virgo) : गृहीणींना वाढत्या जबाबदाऱ्या पूर्ण करताना थकवा येईल. घरात प्रेम व सामंजस्य दिसून येईल. एखाद्या शोध प्रकल्पाचे काम तुम्ही करू शकता. नोकरीच्या दिशेने यश मिळेल. भेटवस्तू आणि सन्मानाचा लाभ मिळेल. इतरांचे सहकार्य घेण्यात यश मिळेल. विरोधक पराभूत होतील. हातात मोठी जवाबदारी पडेल. उत्पन्न वाढेल. कामाच्या ठिकाणी सन्मान वाढेल.

तुळ (Libra) : न्यायालयीन गोष्टींमधून सुटका होऊ शकते. व्यापार संबंधित लोकांनी प्रामाणिकपणाने काम केले पाहिजे. आजच्या दिवशी तुम्ही आराम करु शकाल. राज्य दौरे आणि प्रवासाची स्थिती आनंददायी आणि लाभदायक होईल. प्रियजनांची भेट होण्याची शक्यता आहे. सासरच्या लोकांकडून फायदा होईल. नोकरीच्या ठिकाणी वाद होऊ शकतात. दिवसभर ताण जाणवेल. चांगलं जेवण खाल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : गृहीणींना वाढत्या जबाबदाऱ्या पूर्ण करताना थकवा येईल. ज्येष्ठांनी त्यांच्या तब्येतीला जपून राहण्याची गरज आहे. दिवस घाईगडबडीत जाईल. व्यवसायात यश मिळेल. तुमच्या खाण्याच्या सवयींमध्ये संयम ठेवा. अनावश्यक खर्चाला सामोरे जावे लागेल. विरोधक पराभूत होतील. धार्मिक कार्यात मन लागेल. विचार करून गुंतवणूक करा. उगाच धोका पत्करू नका.

Advertisementधनु (Sagittarius) : खिलाडु वृत्तीने वागाल. मित्रांशी पैज लावाल. बुद्धिकौशल्याने कामे करण्याकडे कल राहील. मित्रांसमोर मन मोकळे करू शकता. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मदत केली जाईल. पद, प्रतिष्ठा वाढेल. जवळच्या मित्राशी समेट होण्याची शक्यता आहे. भांडणे टाळा. नोकरीत यश मिळेल. व्यवहार करताना धोका पत्करू नका. ठरवलेल्या कार्यात विघ्न येण्याची शक्यता.

मकर (Capricorn) : कौटुंबिक सौख्याकडे लक्ष द्यावे. बागबगीच्याच्या कामात गुंग व्हाल. समोरील सर्व गोष्टीत आनंद मानाल. घरगुती कामे सुरळीत पार पडतील. उत्पन्न आणि खर्चात समतोल राखा. रखडलेली कामे पूर्ण होतील. कोणत्याही मौल्यवान वस्तूचे नुकसान किंवा चोरी होण्याची शक्यता आहे. फालतू खर्चावर नियंत्रण ठेवा. उत्पन्न स्थिर राहील. कायदेशीर अडचणी दूर होतील. थोडा आराम करा.

कुंभ (Aquarious) : उत्तम वाहन सौख्य लाभेल. अतिशय प्रभावी व्यक्तींच्या पाठिंब्यामुळे तुमचे मनोधैर्य उंचावेल. आर्थिक पक्ष मजबूत होण्याची पूर्ण शक्यता आहे. बेरोजगारांना रोजगार मिळण्याची शक्यता आहे. आर्थिक दिशेने केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. आहारात संयम ठेवा. राजकीय पाठबळ मिळेल. बहीण भावडांचे सहकार्य मिळेल. व्यापारात लाभ मिळतील. विविध खेळ खेळाल.

मीन (Pisces) : तुमची मुलं तुमच्या अपेक्षांवर पुरेपूर उतरल्याचे पाहून तुमची स्वप्ने सत्यात उतरल्याची प्रचिती मिळेल. पद-प्रतिष्ठेसंबंधी कामांमध्ये लोकप्रियता वाढेल. बोलण्यात सौम्यता तुमची प्रतिष्ठा वाढवेल. आरोग्याबाबत सावध राहा. जेवायला वेळ काढा. सासरच्या लोकांकडून फायदा होईल. ज्येष्ठ व्यक्तींचे मार्गदर्शन मिळेल. बेरोजगारी दूर होईल. तरुणींसाठी चांगले स्थळ मिळेल.

Advertisement