SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): वैवाहिक आयुष्याचे काही निश्चित असे फायदे असतात आणि आज तुम्हाला त्यांचा अनुभव येईल. आज तुम्ही रागात कुटुंबातील कुणी सदस्याला चांगले-वाईट बोलू शकतात. आपल्या स्वभावानुसार ठाम निर्णय घ्यावेत. कामातून आनंद मिळेल. वास्तवाचे भान ठेऊन आर्थिक योजना राबवाव्यात. मित्रांसमोर मन मोकळे करू शकता. सर्वत्र कौतुकाचा वर्षाव होईल. कोर्टाचे काम निघेल. मोठे संकट निर्माण होण्याची शक्यता.

वृषभ (Taurus): सहकार्‍यांचे आभार मानायला विसरू नका. दिवस आपल्या मर्जीनुसार जाईल. इतरांवर छाप पडण्यात यशस्वी व्हाल. तुम्ही जर अधिक धनप्राप्तीची अपेक्षा करत असाल तर सुरक्षित अशाच आर्थिक योजनांमध्ये पैसे गुंतवा. घरगुती खर्चात घट होऊ शकते. आज वेळेवर सर्व जबाबदाऱ्या पार पाडाल. जोखमीची कामे सध्या टाळा. मित्रमैत्रिणींच्या सहवासात राहाल. व्यवसायात तेजी मिळेल.

मिथुन (Gemini) : आजच्या दिवशी तुमच्याबद्दल वाईट विचार करणारी व्यक्ती, कटू संबंध संपविण्याचा प्रयत्न करेल, अर्थात त्याला आपण प्रतिसाद कसा देता त्यावर अवलंबून आहे. व्यवसायात आर्थिक प्रगतीसाठी तुम्हाला कठोर परिश्रम करावे लागतील. धनलाभाचे मार्ग निर्माण होतील. लहान-सहन प्रलोभनांपासून स्वतःला दूर ठेवणे आवश्यक आहे. जवळच्या लोकांच्या भेटीगाठी घ्याल. अधिक प्रयत्न करावे लागेल. स्वतः निर्णय घ्या, इतरांवर अवलंबून राहू नका.

कर्क (Cancer) : महत्त्वाचे काम अनेक दिवसांपासून प्रलंबित असेल तर ते आजच पूर्ण करा. आर्थिक नियोजन करू शकता. सरकारकडून तुम्हाला मोठा फायदा मिळू शकतो. तरुणांना नवीन नोकऱ्या मिळण्याची शक्यता आहे. एकत्र काम करणाऱ्या सहकर्मींकडून आनंद मिळेल. मालमत्तेबाबत गर्व वाटेल. निश्चितपणे नवी उर्जा प्राप्त होईल. किरकोळ कारणावरून मतभेद होतील. जवळच्या माणसाची आरोग्याच्या तक्रारी जाणवतील.

Advertisement


सिंह (Leo) : दैनिक व्यापार, मंगल कामांसाठी विशेष यात्रा योग. धर्म आध्यात्मासंबंधी चिंतन योग. सुख-सुविधा, भवन, वाहन संबंधी कामांमध्ये वाद घालू नका. तुमचा दुर्दम्य आत्मविश्वास आणि कामाची सुटसुटीत वेळ यामुळे आज दिवसभरात विश्रांती घेण्यास वेळ मिळेल. व्यापार क्षेत्रात चांगले परिणाम मिळतील. शिक्षणाशी संबंधित लोकांसाठी दिवस चांगला आहे. अचानक चालत्या गाडीला खीळ बसल्यासारखे भासेल.

कन्या (Virgo) : राजकारणातील संपर्क क्षेत्र व्यापक असेल. इतरांच्या विचारांचा स्वतःवर फारसा प्रभाव पडू देऊ नका. कामाच्या बाबतीत दिवस तुमच्यासाठी अनुकूल असेल. तुमची कमकुवत जीवनेच्छा तीव्र विषासारखी शरीरावर विपरीत परिणाम करील. तुमची कमाई चांगली होईल. झटपट यश मिळवण्याच्या नादात चुकीची कामे करू नका. प्रगतीसाठी नवीन मार्ग व योजना शोधण्याची गरज आहे. एकंदरीत सत्त्वपरीक्षा पाहिली जाईल.

तुळ (Libra) : कलात्मक आनंद देणा-या कामात स्वत:ला गुंतवून घ्या आणि आजाराशी सामना करण्यास तयार राहा. आपले धन संचय करण्यासाठी आज आपल्या घरातील लोकांसोबत तुम्हाला बोलण्याची आवश्यकता आहे. सल्ला तुमची आर्थिक स्थिती सुधारण्यात मदत करेल. कार्य विस्तार करण्यासाठी कर्जही घ्यावे लागू शकते. बऱ्याच काळापासून खोळंबलेली कामे मार्गी लागतील. संयम आणि मुत्सद्दीपणा या जोरावर आपण बाजी माराल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : भाग्यवर्धक कामात अडथळा. बाह्य क्षेत्रात प्रवास दरम्यान सावधगिरी बाळगा. रोग, ऋण संबंधी कामात संयम ठेवा. घरातील संवेदनशील प्रश्न सोडविण्यासाठी तुम्हला आज तुमची बुद्धिमत्ता आणि प्रभाव दाखवावा लागेल. नवीन आव्हानांना धैर्याने सामोरे जाल, मार्ग सुकर होईल. मालमत्तेचा सौदा करणाऱ्या लोकांसाठी आजचा दिवस फायदेशीर असेल. केलेल्या कष्टाचे चीज झाल्यासारखे वाटेल.

Advertisementधनु (Sagittarius) : आज कोणाचीही फसवणूक करू नका. व्यवसायाचा विस्तार करण्यासाठी तुम्ही बँकेकडून कर्ज घेऊ शकता. उधार दिलेले पैसे परत मिळू शकतात. नवीन कामात भरपूर यश मिळेल. सासरच्यांशी चर्चा होईल. नातवंडे ही आपल्यासाठी अपरिमित आनंदाचा स्रोत असतील. गरजेपेक्षा जास्त खर्चांवर नियंत्रण ठेवण्याचा प्रयत्न करा. थोडी आरोग्याची काळजी घेतली पाहिजे. नोकरीच्या ठिकाणी कामाचा ताण जाणवेल.

मकर (Capricorn) : आज कुणी न सांगता एक देणेदार तुमच्या अकाऊंट मध्ये पैसे टाकू शकतो हे पाहून तुम्हाला आनंद ही होईल आणि आश्चर्य वाटेल. आज आत्मविश्वास आणि मेहनतीने प्रत्येक ध्येय साध्य होईल. तुमच्या व्यवसायास गती येईल आणि तुम्ही नवीन काम सुरू करण्याचा प्रयत्न कराल. पैशांच्या बाबत यश मिळू शकते. घरी पाहुणे येतील. मुलांच्या यशाच्या वार्ता कानावर पडतील. काहींना प्रवास करावा लागेल.

कुंभ (Aquarious) : नवीन आर्थिक स्त्रोतांवर काम होईल. व्यापारिक भागीदारीतून लाभ योग. व्यापारात वित्तीय अडचणीचा योग. बौद्धिक अडचणीची शक्यता. विरोधकांशी गोड बोलून राहा. धर्मपरायण व्यक्तीचे शुभाशिर्वाद तुम्हाल मन:शांती मिळवून देतील. प्रसिद्धी, नावलौकिकात भर पडणाऱ्या घटना घडतील. नवीन जबाबदारी अंगावर पडेल. मुलांच्या मनातील भावना समजून घ्या. सामाजिक कार्यात मन लागेल.

मीन (Pisces) : आज अनुभवी आणि नावीन्यपूर्ण कल्पना असलेल्या लोकांच्या सल्ल्यानुसार पैसे गुंतवा. व्यवसायात धैर्य ठेवा. नवीन कामांपासून दूर रहा. धार्मिक यात्राचे योग आहेत. शिक्षा संबंधित गूढ अनुसंधान घडतील.आज यशाचे हेच समीकरण उपयोगी ठरेल. वचन पूर्ण न करू शकल्याने मित्र नाराज होऊ शकतात. नोकरीत अनुकूल परिस्थिती राहील. काहीना कामानिमित्त फिरावे लागेल पण उन्हात काळजी घ्या. जुनी व्याधी त्रास देईल.

Advertisement