SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

खिशाला परवडणारे व्होडाफोन-आयडियाचे दोन नवीन रिचार्ज प्लॅन सादर, मिळतील ‘हे’ फायदे..

देशात मागील काही दिवसात Vodafone Idea (Vi) ने भारतात अनेक नवीन प्रीपेड प्लान लॉन्च केले आहेत. आता कंपनीने आपल्या यादीत आणखी दोन नवीन प्रीपेड प्लॅनचा समावेश केला आहे. या नवीन प्लॅनच्या यादीमध्ये 107 रुपये आणि 111रुपयांचे प्लॅन समाविष्ट आहेत.

कमी बजेट असणाऱ्या आणि मध्यम श्रेणीच्या कंपनीच्या सदस्यांसाठी हे 2 नवीन प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन सादर केले आहेत. वेगवेगळ्या डेटा मर्यादांसह 107 आणि रुपये 111 च्या प्लॅनची किंमत आहे. हे मिड-रेंज प्लॅन Vi Movies आणि टीव्ही सबस्क्रिप्शनसह एकत्रित येतात.

Advertisement

भारतीय दूरसंचार नियामक प्राधिकरण (TRAI) ने दूरसंचार प्रदात्यांना ग्राहकांसाठी 30 दिवसांच्या वैधतेसह किमान एक योजना ऑफर करण्याचे निर्देश दिल्यानंतर नवीन योजना सादर करण्यात आल्या आहेत आणि ते प्रत्येक महिन्याच्या त्याच तारखेला रिन्यू केले जातील.

Vi Rs 107 आणि Rs 111 प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनचे फायदे

Advertisement

ग्राहकांना रु. 107 वैधता प्लॅनमध्ये 1p/सेकंद दराने व्हॉईस कॉल्स आणि 200MB डेटासह रु. 107 टॉकटाईम मिळतो. हे 30-दिवसांची वैधता देते आणि कोणतेही विनामूल्य आउटगोइंग एसएमएसचा फायदा नाही.

तर 111 रुपयांच्या प्रीपेड रिचार्ज वैधतेच्या प्लॅनमध्ये 111 रुपयांचा टॉकटाइम मिळेल आणि 1 पैसे प्रति सेकंद दराने व्हॉईस कॉल करता येतो. ग्राहकांना 31 दिवसांच्या सेवेच्या वैधतेसोबत 200MB डेटा देखील मिळेल.

Advertisement

याव्यतिरिक्त, Vi कडून 99 रुपयांचा प्लॅन आहे जो 200MB डेटा, 1 पैसे प्रति सेकंद दराने कॉल आणि 28 दिवसांसाठी कोणतेही विनामूल्य आउटगोइंग एसएमएस संदेश ऑफर करतो. नवीन Vi प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन ज्यांना अमर्यादित डेटा हवा आहे त्यांच्यासाठी नाही तर ज्यांना फक्त टॉक टाइम हवा आहे त्यांच्यासाठी हे प्लॅन आहेत.
➖➖➖➖➖➖➖➖➖
💰 आता व्हॉट्सअ‍ॅप / फेसबुकवर डील्स आणि न्यूज शेअर करून हजारो रुपये महिना कमवा! त्यासाठी लगेच Finjoy App डाउनलोड करा 👉play.google.com/store/apps/details?id=com.spreadit.finjoy

Advertisement