SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): वाचनातून वैचारिकता सुधारेल. मुलांच्या वागण्याने खुश व्हाल. प्रेमातील व्यक्तींना मनमोकळेपणाने बोलता येईल. तुमची आर्थिक बाजू आज मजबूत असेल. व्यवसाय, नोकरी चांगली असेल. शैक्षणिक क्षेत्रातल्या व्यक्तीसाठी आजचा दिवस शुभ आहे. भाग्यशाली दिवस आहे.

वृषभ (Taurus): घरातील वातावरण आपल्याला अधिक आनंदी करेल. कामात काही सकारात्मक बदल दिसून येतील. वडिलांच्या कार्यात तुमचे सहकार्य वाखाणण्याजोगे असेल. मानसिक हुरहूर राहील. आर्थिक बाजू चांगली राहिल. दिवस चांगला. दिवस थोडा तणावपूर्ण जाईल. उपासना करीत रहा.

Advertisement

मिथुन (Gemini) : जुगारात चांगली कमाई करता येऊ शकेल. अधिकार्‍यांवर छाप पाडता येईल. घरगुती खर्चावर नियंत्रण ठेवा. कामाच्या ठिकाणी सहकाऱ्यांना तुमचा हेवा वाटू शकतो. आज शरीर जरा थकलेले राहिल. घरीच आराम करावा. आईवडिलांचे आरोग्य चांगलं राहिल.

कर्क (Cancer) : हस्त कौशल्याचे कौतुक केले जाईल. प्रगती च्या दृष्टीने पाऊल टाकाल. मित्रमंडळींच्या सहवासात रमून जाल. करिअरबाबत अधिक खोलवर विचार करण्याची गरज आहे. शुभकार्य घडतील. आर्थिक बाजू उत्तम. दिवस शुभ आहे. दिवस शुभ आहे. प्रकृती उत्तम राहिल. आध्यात्मिक ज्ञानात भर पडेल.

Advertisement

सिंह (Leo) : नोकरदारांच्या अधिकारात वाढ होईल. घरात कामाचा बोजा वाढेल. नोकरदाराच्या अधिकारात वाढ होईल. आज तुम्ही तुमच्या हुशारीने काम पूर्ण कराल. आज छोटीशी पार्टी किंवा कोणाला भेटण्याचा योग येईल. बिझनेसनिमित्त केलेले प्रवास यशस्वी होतील. डोळ्याचे त्रास होतील.

कन्या (Virgo) : हातातील अधिकार वापरता येतील. व्यापारी क्षेत्रात चटकन विश्वास ठेऊ नका. आवडीचे पदार्थ चाखाल. मालमत्ता खरेदीसाठी दिवस चांगला आहे. नवीन संधी मिळतील. दिवस उत्तम आहे. कुटुंबात आनंदाचे क्षण येतील. आजकाल प्राप्ती अणि खर्च सारखे होत आहे.

Advertisement

तुळ (Libra) : पोटाचे विकार जाणवू शकतात. क्षुल्लक समस्या सोडवू शकाल. तत्काल निर्णयावर येऊ नका. पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा. जोडीदाराला काही नवीन संधी मिळवून देईल. जोडीने खरेदी, मौज कराल खर्च होतील. पण काम, व्यावसायिक लाभ उत्तम होतील. दिवस शुभ आहे.

वृश्‍चिक (Scorpio) : योग्य तरतूद करण्याकडे कल राहील. प्रलंबित येणी मिळतील. सारासार विचारावर भर द्यावा. आर्थिकदृष्ट्या सक्षम असणे आवश्यक आहे. कुठेही अनावश्यक खर्च टाळा. दिवस मध्यम जाईल. दाम्पत्य जीवन आनंदी आणि समाधानी आहे. आर्थिक स्थिती ठिक राहिल दिवस शुभ.

Advertisement

धनु (Sagittarius) : उगाच फार काळजी करत बसू नका. सारासार विचाराशिवाय निर्णयापर्यंत पोहोचू नका. व्यवसायात उत्कृष्ट परिणाम मिळतील. आज तुम्ही मंगल कामात व्यस्त असाल. मार्केटिंग, सेल्समधील लोकांना फायद्याचा दिवस आहे. आर्थिक स्थिती ठिक राहिल. प्रकृती सांभाळा. दिवस उत्तम.

मकर (Capricorn) : लोकांच्या गळ्यातील ताईत बनाल. मनातील इच्छा पूर्ण कराल. नोकरीत वरचष्मा राहील. कामाच्या संदर्भात केलेले प्रयत्न तुम्हाला चांगले परिणाम देतील. चैनीकडे कल होईल. स्त्रीवर्ग मदत करेल. आत्मविश्वास वाढेल. दिवस शुभ आहे. काम आणि भरपूर काम असा दिवस आहे.

Advertisement

कुंभ (Aquarious) : एखादी बहुमूल्य वस्तु मिळण्याचे संकेत मिळतील. साहस आणि पराक्रमात वाढ होईल. नवीन प्रकल्पात काम करून तुम्हाला खूप काही शिकायला मिळेल. अध्यात्मिक साधना करावी. दिवस मध्यम जाईल. आज मित्र मैत्रिणींना भेटायला जावे लागेल. लाभ होतील.

मीन (Pisces) : नवीन काहीतरी संशोधन करण्याकडे कल राहील. तरुणांना उच्च शिक्षणाच्या चांगल्या संधी मिळतील. पालकांसोबत खरेदीला जाता येईल. आर्थिक लाभ होतील. स्त्रीवर्ग विशेष मदत करेल. आकर्षक खरेदी होईल. धार्मिक कार्य घडेल. दिवस शुभ आहे. मानसिक ताण दर्शवत आहे.

Advertisement