SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): नवीन गोष्टी आत्मसात कराल. विवाह विषयक बोलणी पुढे सरकतील. चिकाटी सोडू नका. जोडीदाराशी मतभेद संभवतात. लहान-सहान गोष्टी फार मनावर घेऊ नका. आज तुम्ही एक महत्त्वाचा प्रकल्प सुरू करणार आहात. जे यशस्वीरीत्या पूर्ण होण्यासाठी एक वर्ष लागू शकेल. आर्थिक लाभाची अपेक्षा करू शकता.

वृषभ (Taurus): नोकरीच्या प्रयत्नाला यश येईल. तुमच्या हातात नवीन अधिकार येतील. दिवस चांगला जाईल. मुलांचा अभिमान वाटेल. सामाजिक प्रतिमा सुधारेल. आरोग्य आणि आर्थिक बाबींकडे दुर्लक्ष करू नका. सध्या रिअल इस्टेटमध्ये गुंतवणूक करणे तुमच्यासाठी शुभ राहील. आज नशीब महत्त्वाची भूमिका बजावेल.

मिथुन (Gemini) : संभ्रमित राहू नका. नात्यातील गैरसमज दूर करावेत. घरगुती कामासाठी वेळ काढावा. कौशल्याच्या जोरावर बाजी मारता येईल. अधिकारी लोकांची गाठ पडेल. कुटुंबातील सदस्य आणि मित्रांबद्दल तुम्ही उदार वृत्ती बाळगाल. रात्रीच्या वेळी या लोकांवर पैसेही खर्च होऊ शकतात. ताळमेळ साधावा लागेल.

कर्क (Cancer) : आवक चांगली राहिली तरी खर्च आटोक्यात ठेवावा. वाहन चालवताना काळजी घ्यावी. कौटुंबिक समस्येतून मार्ग काढता येईल. तुमच्या कामाचे कौतुक केले जाईल. सबुरीने व शांततेने निर्णय घ्यावा. आरोग्यासाठी आजचा दिवस वाईट आहे. त्रिकोणी संबंध तुमच्या जीवनात समस्या निर्माण करू शकतात.

Advertisement
सिंह (Leo) : हाताखालील लोक चांगले भेटतील. विद्यार्थी वर्गाला चांगला दिवस. कामे सुरळीत पार पडतील. गुंतवणुकीतून लाभ मिळू शकतील. कोणत्याही गोष्टीचा अतिरेक हानीकारक असतो हे लक्षात ठेवा. एखादी चांगली संधी चालून येऊ शकते. एखाद्या सामाजिक कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. नातेवाईक भेटीला येतील.

कन्या (Virgo) : हातातील कामे यशस्वीरित्या पार पडतील. जबाबदारीची जाणीव ठेऊन वागावे. कामाचा उत्साह वाढेल. नवीन जबाबदारी अंगावर पडेल. तुम्ही आयुष्यात तीन भूमिका कराल. प्रत्येक भूमिका स्वतंत्रपणे ठेवणे चांगले आहे, त्यांना एकत्र करू नका, अन्यथा तुमचा गोंधळ होईल. संध्याकाळचा वेळ मनोरंजनात जाईल.

तुळ (Libra) : दिवस धावपळीत जाईल. निराश होऊ नका. चिकाटी सोडून चालणार नाही. मनाचे सामर्थ्य वाढवावे. नातेवाईकांना मदत कराल. चढउतारांवर लक्ष ठेवा. तुमच्या राशीत शनी प्रथम स्थानात संचार करीत आहे. तुम्ही बदलाच्या एका गंभीर टप्प्यावर उभे आहात. आज समाजात तुमचे महत्त्वही वाढेल. अति खाणे टाळा.

वृश्‍चिक (Scorpio) : जवळच्या व्यक्तिपाशी मन मोकळे करावे. झोपेची तक्रार जाणवेल. ध्यानधारणेत मन रमवा. कौटुंबिक गोष्टीत शांतता बाळगावी. परिस्थितीचे आकलन करा आणि मग तुमच्या मनाचे ऐका आणि निर्णय घ्या. आर्थिक बाबतीत भाग्य तुम्हाला साथ देईल. आरोग्य आणि आर्थिक स्रोतांकडे लक्ष देणे आवश्यक आहे.

Advertisementधनु (Sagittarius) : रागावर नियंत्रण ठेवावे. कामाचा पसारा आवरता ठेवावा. खात्री केल्याशिवाय समोरच्यावर विश्वास ठेऊ नका. अति अपेक्षा बाळगू नका. आज तुम्ही सहकाऱ्यांच्या मदतीने एखादा प्रकल्प पूर्ण करण्यात यशस्वी व्हाल. एखाद्या महान व्यक्तीच्या मध्यस्थीने कौटुंबिक वाद मिटतील. तुमची सर्जनशील क्षमता वाढेल.

मकर (Capricorn) : अतिरिक्त काम अंगावर घेऊ नका. वेळ आणि काम यांचे नियोजन करावे. इतरांना मदत करण्यात समाधान मनाल. वैयक्तिक संबंध सहकार्याने परिपूर्ण असतील. तब्येत उत्तम असल्याने तुम्ही विविध उपक्रमांमध्ये सक्रिय सहभाग घ्याल. जोडीदारासोबत तुमची संसाधने एकत्रित करण्यात सक्षम व्हाल. दगदग होईल.

कुंभ (Aquarious) : कामातील क्षुल्लक अडचणी दूर करता येतील. दुचाकी वाहन चालवताना काळजी घ्यावी. तूर्तास कोणत्याही निर्णयाची घाई करू नका. लहान प्रवास घडतील. तुम्हाला योग्य लोक आणि उत्तम संधी मिळत राहतील, ज्या संधी तुम्ही पूर्वी शोधत होतात. रात्री तुम्हाला काही गिफ्ट किंवा सरप्राईज मिळू शकते. सतर्क राहा.

मीन (Pisces) : घरगुती अडचणींवर तोडगा काढाल. घरगुती कामाची धांदल राहील. खर्चाचे प्रमाण वाढते राहू शकते. जीवनाच्या सर्व क्षेत्रात प्रगतीच्या दिशेने वाटचाल कराल. घटना तुमच्यासाठी अनुकूल असतील. योजनांशी संबंधित प्रस्तावाला मंजुरी मिळाल्यानंतर आणि देयक मिळाल्यानंतर, आपण व्यवसायात पुढे जाल.

Advertisement