SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): आता हळूहळू तुमचे नशीब तुम्हाला साथ देईल. वाढत्या आर्थिक अडचणींपासून मुक्तता मिळेल. आज एक सकारात्मक लांबचा प्रवास देखील होऊ शकतो.
तडकाफडकी निर्णय बदलू नका. कर्जाचे व्यवहार करू नयेत. जुनी कामे पूर्ण करता येतील.

वृषभ (Taurus): छोट्या अर्धवेळ व्यवसायासाठीही वेळ काढणे सोपे जाईल. महत्वाकांक्षा पूर्ण करण्याचा दिवस आहे, त्यामुळे प्रयत्न करत राहा. जुन्या मित्रांशी संवाद प्रसन्नता आणेल. जनसंपर्कात भर पडेल. जोडीदाराची साथ मिळेल. प्रवासात काळजी घ्यावी.

मिथुन (Gemini) : एखादे शुभ कार्य आयोजित करण्याची चर्चा सुरू राहील. तुमचे राहणीमान सुधारण्यासाठी, सध्या तुम्ही केवळ कायमस्वरूपी वापराच्या वस्तू खरेदी कराव्यात. मुलांकडून अपेक्षा पूर्ण केल्या जातील. दिनक्रम व्यस्त राहील. धावपळ करताना सावधगिरी बाळगावी लागेल.

कर्क (Cancer) : आज तुम्ही व्यवसायाबाबत चिंतेत असाल, विशेषतः गेल्या अनेक दिवसांपासून व्यवसाय नियमित नसल्यामुळे, अस्थिरता तुम्हाला सोडत नाही. मानसिकतेचा परिणाम इतरांवर पडू देऊ नका. मनातील इच्छा पूर्ण होईल. आवडीच्या गोष्टी करता येतील. दिवस चांगला जाईल.

सिंह (Leo) : जर तुम्हाला नोकरी, व्यवसाय इत्यादी क्षेत्रात पूर्ण सुधारणा हवी असेल तर तुम्हाला आळस आणि आरामाचा त्याग करावा लागेल. व्यापरिवर्गाला चांगला लाभ मिळेल. कठीण कामे सुलभतेने पार पाडाल. जवळची व्यक्ती भेटेल. दिवस कामात व्यस्त राहील.

कन्या (Virgo) : संध्याकाळी विशेष पाहुणे येऊ शकतात. सामाजिक आणि व्यावसायिक क्षेत्रात तुमच्यासमोर विरोधकांची झुंबड उभी राहू शकते. घाईघाईने कोणतीही गोष्ट करू नका. बोलताना भान राखावे. आपले स्वत्व राखून वागाल. कौटुंबिक समाधान शोधाल.

तुळ (Libra) : लोकांना तुम्ही तुमच्या धैर्याने आणि बुद्धिमत्तेच्या जोरावर पराभूत करू शकता. म्हणून मनातील दुर्बलता आणि दोष यांचा त्याग करा. आपले प्रयत्न कमी पडू देऊ नका. दिवसाची सुरुवात सकारात्मकतेने करावी. संयम बाळगून परिस्थिति हाताळावी. इतरांच्या आनंदात आनंद मानाल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : व्यवसायाच्या क्षेत्रातील तणावाला तुमच्यावर ओझं होऊ देऊ नका. बिघडलेल्या वातावरणात नवीन योजना यशस्वी होतील. आशा-निराशेचा खेळ सुरूच राहणार, आत्मविश्वास गमावू नका. दिवस बरा जाईल. आरोग्याशी संबंधित कोणतीही समस्या असल्यास लोकांनी त्याकडे दुर्लक्ष करू नये.

धनु (Sagittarius) : जुने भांडण मिटतील. अधिकारी वर्गात सुसंवाद राहील. निराशाजनक विचार मनात येऊ देऊ नका, वेळ खूप अनुकूल आहे. तब्येत जपा. नवी जबाबदारी स्वीकारण्यासाठी सज्ज व्हा. हुशारीने वागाल तर मोठे व्हाल. कुठे बोलावे आणि कुठे बोलू नये याचे भान राखाल तर प्रगती कराल.

मकर (Capricorn) : अध्यात्मात रस वाढणे स्वाभाविक आहे. वादग्रस्त प्रकरणे संपतील. गुप्त शत्रू आणि मत्सरी साथीदारांपासून सावध राहा. हुशारीने वागा. दिवस छान जाईल. तब्येत सांभाळा. गुंतवणूक आणि खर्च यासाठी नियोजन करा. गोड बोला आणि प्रगती करा. हुशारीने वागाल तर कौतुक होईल.

कुंभ (Aquarious) : आज कोणालाही पैसे उधार देऊ नका, तुम्हाला ते परत मिळणार नाहीत. माता-पिता आणि गुरू यांची सेवा, देवांची उपासना करण्याचे विसरू नका. गोड बोलून प्रगती करू शकाल. वाद टाळणे हिताचे. नियोजन करणे फायद्याचे. मोठ्या आर्थिक समस्येच्या समाप्तीची अपेक्षा करू शकतात.

मीन (Pisces) : आयात निर्यातीचा व्यवसाय सुरू करण्याचा निर्णयही आज घेतला जाऊ शकतो. अध्यात्म आणि धर्मात रुची वाढेल. परिस्थितीशी जुळवून घेणे हिताचे. प्रगती कराल. कौतुक होईल. प्रतिष्ठा वाढेल. ज्येष्ठांचे सल्ले फायद्याचे ठरतील. वरिष्ठांची मर्जी राखणे हिताचे. चांगली प्रगती कराल.

Advertisement