SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): मित्रांच्या मदतीने कामे पूर्ण होतील. अधिकाराची अंमलबाजावणी करावी. वैचारिक स्थिरता ठेवावी. पायाची दुखणी संभवतात. विद्यार्थी त्यांच्या कामात यशस्वी ठरतील. राजकीय व्यक्ती यशस्वी ठरतील. लव्ह लाईफमध्ये विवाहाचा प्रस्ताव ठेवाल. श्वसनाचे विकार उद्भवू शकतात. धन आगमन होईल. सर्व महत्त्वाचे निर्णय पुढे ढकलण्याचा प्रयत्न करतील. मनाच्या संभ्रमात राहू शकतात.

वृषभ (Taurus): भागीदारीत फार विसंबून राहू नका. बोलतांना आपले मत शांतपणे मांडा. नवीन उत्पादने घेऊ शकाल. एखादा प्रश्न चर्चेने सोडवाल. व्यवसायात उत्पन्नाचे नवे स्त्रोत निर्माण होतील. तुमचा मूड सतत बदलत राहील. अवाजवी खर्च टाळा. तुमच्या कामाने वरिष्ठ प्रसन्न होतील. दिवसभर आळशी असू शकतात. कामाच्या ठिकाणी फारसे सक्रिय किंवा उत्साही वाटणार नाही. आध्यात्मिक आवड वाढीस लागेल.

मिथुन (Gemini) : व्यावसायीकांना लाभदायक दिवस. मनातील इच्छा पूर्ण कराल. सर्व गोष्टीत आनंद वाटेल. व्यवसायाशी संबंधित लोक आपले ध्येय पूर्ण करू शकतील. जोडीदारसंबंधित तणावाचे वातावरण निर्माण होऊ शकते. आरोग्य चांगले राहील. आरोग्याच्या तक्रारी संभवू शकतात. काही पर्सनल स्पेसची आवश्यकता असेल जेणेकरून ते ठोस निर्णय घेऊ शकतील. अनेक वैयक्तिक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते.

Advertisement


कर्क (Cancer) : नियमांना तडा जाऊ देऊ नका. लहान आजरांकडे लक्ष ठेवा. चालढकल करू नका. राजकीय क्षेत्रातील व्यक्तींच्या लोकांना लाभ होऊ शकतात. नोकरीत यश मिळेल. दाम्पत्य जीवनात सुखी समाधान असेल. धन आगमनाने मन प्रसन्न होईल. बीपीचा त्रास असलेल्या लोकांनी सावधानता बाळगा. इतरांवर खूप प्रभाव टाकू शकतात. कदाचित त्यांना एखाद्या जुन्या मित्राची आठवण येऊ शकते.

सिंह (Leo) : पुढील गोष्टींचा अंदाज बांधावा. जोडीदाराचा सल्ला अवश्य घ्यावा. संभ्रमित असताना निर्णय घेऊ नका. निर्णय घेताना काळजी घ्या. विचारपूर्वक निर्णय घ्या. तुम्ही धार्मिक कार्यात व्यस्त राहाल. राजकीय व्यक्तींना विशेष लाभ होतील. लव्ह लाईफ चांगली राहील. निरोगी खाणे आणि त्यांच्या एकूण आरोग्याची काळजी घेणे आवश्यक आहे. वैचारिक स्थिरता ठेवावी.

कन्या (Virgo) : इतरांच्या बाजूचा देखील विचार करावा. वागण्यातून अति स्पष्टता दर्शवू नका. कौटुंबिक बाबी देखील विचारात घ्याव्यात. कोणतेही निर्णय घाईघाईने घेऊ नका. नोकरीच्या ठिकाणी वरिष्ठांना खुश करण्याचा प्रयत्न कराल. दाम्पत्य जीवनात जोडीदाराच्या आरोग्याची काळजी सतावेल. पोटाचे विकार संभवण्याची शक्यता आहे. बोलतांना सांभाळून शब्द वापरा.

Advertisementतुळ (Libra) : मैत्रित गैरसमज होण्याची शक्यता. डोकेदुखीचा त्रास संभवतो. नोकरीच्या संधी उपलब्ध होतील. व्यापारात मोठी प्रगती होईल. अनेक लाभ होतील. हातात पैसा खेळता राहील. आरोग्याची विशेष काळजी घ्या. आबालवृद्ध तसेच आजारी व्यक्तींनी काळजी घेणे गरजेचे आहे. एखाद्या वादात पडू नका. शेती आणि शेतीशी संबंधित पुस्तकांमध्ये बराच वेळ घालवू शकतात. दिनचर्या बदलण्याचा प्रयत्न करतील.

वृश्‍चिक (Scorpio) : विद्यार्थांचे प्रश्न सुटतील. आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका. नेक समस्यांचे निराकरण होईल. धन आगमन होईल. लव्ह लाईफ चांगली राहील. व्यवसायात नव्या संधी उपलब्ध होतील. व्यवसायात मोठे यश मिळेल. मीडिया तसेच आयटीशी संबंधित व्यक्ती आपल्या कामाने संतुष्ट असतील. विद्यार्थ्यांना नव्या संधी उपलब्ध होतील. प्रवास करण्याची तीव्र इच्छा असू शकते

धनु (Sagittarius) : चारचौघात कौतुक होईल. दिवस मध्यम फलदायी. सरकारी योजनांचा लाभ घ्या. नातेवाईकांना नाराज करू नका. दिवस तुमच्यासाठी प्रसन्नता वाढवणारा असेल. आरोग्याच्या तक्रारी संभवू शकतात. आरोग्य चांगले राहील. शारीरिकदृष्ट्या सक्रिय होण्याची आणि त्यांचा थकवा आणि कंटाळा दूर करण्याची तातडीची गरज भासू शकते. आठवड्याचा शेवट कुटुंब आणि मित्रांसोबत घालवणे चांगले राहील.

Advertisementमकर (Capricorn) : कामाची धांदल राहील. जुन्या गोष्टी आठवत बसू नका. आपल्याच मतावर अडून राहाल. मीडिया तसेच आयटी क्षेत्रातील व्यक्तींना हा दिवस यशदायी ठरणार आहे. राजकारणात या व्यक्ती आपल्या उच्च नेत्यांना कामाने खुश करतील. घराच्या बांधकामासाठी घेतलेले कर्ज फेडण्यात यशस्वी होऊ शकतात. यापैकी काही लोक नोकरीशी संबंधित काही चांगल्या बातम्यांची अपेक्षा देखील करू शकतात.

कुंभ (Aquarious) : जोडीदाराची उत्तम साथ लाभेल. एखाद्या गोष्टीकडे पाहण्याचा दृष्टीकोन बदला. गरजूंना मदत कराल. एखाद्या कामामध्ये तुम्ही दिवसभर व्यस्त असाल. प्रसन्नता वाढवणारा दिवस असेल. धन आगमनाची शक्यता आहे. दाम्पत्य जीवनात रागावर नियंत्रण ठेवा. वैवाहिक जीवनात प्रेम वाढेल. योजना अंमलात आणण्यासाठी स्मार्ट मार्ग शोधण्याचा प्रयत्न करतील. चित्रपट बघायला आवडेल.

मीन (Pisces) : कौटुंबिक जबाबदारीत वाढ होईल. तुम्ही आतुरतेने वाट पाहत असलेली गोष्ट समोर येऊन ठेपेल. भौतिक सुखाचा आनंद घ्याल. तुमच्यासाठी धावपळीचा दिवस आहे. एखाद्या नव्या व्यवसायाबाबत योजना आखाल. दाम्पत्य जीवनात आनंदीआनंद राहील. नातेवाईकाशी संबंधित काही संवेदनशील समस्यांमुळे त्रस्त होऊ शकतात. अतिविचार टाळण्यासाठी कामात व्यस्त राहण्याचा प्रयत्न होईल.

Advertisement