SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य: तुमचा आजचा दिवस कसा असेल, जाणून घ्या..

मेष (Aries): आध्यात्मिक प्रगती चांगली करता येईल. मनात नसत्या चिंता निर्माण होऊ शकतात. आज छोट्या छोट्या गोष्टींमुळे तणाव होण्याची शक्यता आहे. कुटुंबात मतभेद होण्याची शक्यता आहे. कदाचित एखादी छोटीशी भेट सरप्राईज मिळू शकेल. कामं सुरळीत पार पडतील.

वृषभ (Taurus): दिवस मौजमजेत घालवाल. आरोग्याच्या समस्या कायम राहतील. लेखन आणि सिनेक्षेत्रातील लोकांना दिवस चांगला जाईल. विचार करून निर्णय घेतलात तर बरे होईल. आज हळूहळू परिस्थिती सुधारेल आणि मन प्रसन्न राहील. नोकरीत चांगला दिवस.

व्हॅलेंटाईन वीकनंतर आता अँटी व्हॅलेंटाईन वीक सुरु; या आठवड्यात कोणकोणते दिवस साजरे केले जातात

Advertisementमिथुन (Gemini) : नवीन मित्र जोडता येतील. मोठ्या लोकांच्या ओळखी होतील. स्वकष्टावर भर द्यावा. आवडत्या व्यक्तीसोबत प्रवासाचा आनंद मिळेल. वायफळ खर्च टाळण्याचा प्रयत्न करा. सप्ताहाच्या शेवटी तुमचे मन तुमच्या प्रेमप्रकरणाबद्दल थोडे निराश होऊ शकते.

कर्क (Cancer) : आपल्या आवडत्या कामावर लक्ष द्यावे. अति विचारात गुंतून जाऊ नका. काही नवीन खरेदी केली जाईल. तुमचे संबंध चांगले राहतील. गो मातेला केळी खाऊ घाला. चर्चेद्वारे समस्या सोडवू शकता आणि तुमच्या जीवनात शांतता मिळवू शकता.

सिंह (Leo) : मानसिक समाधान लाभेल. एखादी चांगली संधी चालून येईल. दानधर्म कराल. नकारात्मक विचारांपासून दूर रहा. मनात संयम ठेवा. एखादी कोणतीही बातमी मिळाल्याने मन चिंताग्रस्त होईल. काही मुद्द्यांवर दुटप्पी विचार करतील आणि सर्वशक्तिमान असलेल्याची मदत घेतील.

कन्या (Virgo) : गृह सौख्याकडे विशेष लक्ष द्यावे. कर्जाची प्रकरणे आज टाळावीत. आज कामात फार कष्ट घ्यावे लागणार नाहीत. आरोग्याची काळजी घ्या. पोटाची समस्या जाणवेल. चिमुकल्यांच्या इच्छांसाठी संपूर्ण दिवस समर्पित राहील. मंदिर किंवा इतर कोणत्याही पवित्र ठिकाणी जाऊ शकतात.

तुळ (Libra) : व्यवसायात चांगला लाभ मिळेल. बँकेची कामे सुरळीत पार पडतील. वडीलांकडून मदत घेता येईल. कमिशनमध्ये लाभ होईल. मुलांच्या अभ्यासाबद्दल चिंता राहील. कामात यश मिळणार नाही. तुमची मेहनत तुम्हाला भविष्यात सुंदर योगायोग देईल. उत्तम वैवाहिक सौख्य लाभेल.

वृश्‍चिक (Scorpio) : जोडीदाराच्या हट्टाला बळी पडाल. भागीदाराशी सलोखा वाढेल. नवीन कपडे खरेदी करू शकता. शारीरिक आणि मानसिक आरोग्य उत्तम राहील. सकारात्मक दृष्टीकोन बाळगावा. आत्मविश्वासाने वागाल. खेळ आणि मजा करू शकतात. तुमच्या संपर्कात वाढ होईल.

धनु (Sagittarius) : जवळच्या ठिकाणाला भेट द्याल. अनोळखी व्यक्तींपासून सावध राहावे. संध्याकाळपर्यंत चांगली बातमी मिळण्याची शक्यता आहे. मनात आनंदमय वातावरण राहील. कोणावरही चटकन विश्वास ठेऊ नका. एखाद्या ऐतिहासिक स्थळाला भेट देऊ शकतात.

मकर (Capricorn) : मनात अकारण भीती निर्माण होऊ शकते. एखाद्या नवीन व्यवसायाची योजना बनेल. वैवाहिक जीवनाचा गोडवा कायम राहील. कष्टात तुमच्या अपेक्षेपेक्षा कमी परिणाम मिळू शकतात. दिवस संमिश्र स्वरूपाचा ठरेल. स्थानिक सहलीला जायला आवडेल.

कुंभ (Aquarious) : उगाच चिडचिड करू नका. धार्मिक स्थळाला भेट देता येईल. आज उधार देणे टाळावे. प्रेम-संबंधात विवाहाच्या निर्णयावरून कुटुंबात वाद होण्याची शक्यता आहे. आठवड्याच्या शेवटी, एखाद्या गोष्टीवरून मतभेद होऊ शकतात. एकटे फिरायला जायला आवडेल. मुलांसोबत मॉलमध्ये जाऊ शकतात.

मीन (Pisces) : परिस्थितीला नवे ठेऊ नका. परदेशी गुंतवणुकीतून लाभ संभवतो. मनातील आकांक्षा पूर्ण होईल. व्यवसाय क्षेत्रांतील लोकांसाठी उत्तम दिवस आहे. आरोग्य निरोगी राहील. तुम्ही तुमच्या जोडीदारासोबत पार्टी मूडमध्येही असू शकता. मित्रांशी महत्वाच्या नसलेल्या मुद्द्यांवर वाद घालू शकतात.

Advertisement