SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य : तुमचा आजचा दिवस कसा असेल जाणून घ्या..

🗓️ बुधवार, 24 मार्च 2021

मेष : आपले मनोबल वाढणाऱ्या घटना घडतील. आर्थिक उलाढाली मोठय़ा प्रमाणात होतील. आपले चंचल व उतावीळ स्वभावामुळे स्वतःचे नुकसान करुन घेवू नका. महत्त्वाचे निर्णय विचारपूर्वक घ्या. उंची वस्त्रालंकांरांची खरेदी कराल.

Advertisement

वृषभ : परदेशातून आलेल्या आप्तस्वकियांकडून विविधप्रकारचे लाभ होतील. आजचा दिवस आपल्या व्यवसायातील कामामुळे आपले कार्यक्षेत्र वाढण्यास अनुकूल आहे. नव्या उमेदीने कामाला लागाल. व्यवसाय उद्योगातून कामगारांचे प्रश्न सोडविण्याचा प्रयत्न करा.

मिथुन : आज आपल्याला मानसिक स्थैर्य लाभेल कुटुंबासाठी काही मौल्यवान वस्तूंची आपण आज खरेदी कराल. मित्र मैत्रिणींचासल्ला घेऊ नका. आपले मनोधैर्य एखादवेळेस खचण्याचा संभव राहतो. कोणाच्याही भूलथापांना बळी पडू नका.

Advertisement

कर्क : आज आपण धडाडीने महत्वाचे निर्णय घ्याल. त्या निर्णयांचा फायदा आपले व्यावसायिक कार्यक्षेत्र वाढण्यास होईल. व्यवसायात जवळच्या नातेवाईकांना सहभागी करून घेणे शक्य असेल तर जरूर करा. नव्या कामाचा प्रस्ताव येईल.

सिंह : आज आपल्याला आपल्या हाताखालच्या लोकांकडून महत्वाची कामे पूर्ण करून घ्यावी लागतील. आपल्याला मानसिकअस्थैर्य जाणवेल. नोकरी-व्यवसायात जादा कामाची जबाबदारी घ्यावी लागेल. नवीन वस्रालंकारांची खरेदी होईल.

Advertisement

कन्या : मित्रपरिवारावर विश्वासाने आपले महत्वाचे काम सोपवू नका. महत्वाची कामे करणे आज टाळावे. नोकरीत एखादीसवलत हवी असल्यास ती मिळण्यासाठी आजचा दिवस अनुकूल आहे. आपल्या अंगभूत कलागुणांना चांगला वाव मिळेल.

तूळ : भागिदारीत व्यवसाय करणार्यांसाठी आजचा दिवस व्यापार वृद्धीस अनुकूल आहे. नोकरीतील आपल्या चांगल्याकामामुळे वरिष्ठ खूष होऊन एखादी सवलत देतील. वैवाहिक सौख्य लाभेल. महिला स्वतःच्या पद्धतीने गृह सजावट करतील.

Advertisement

वृश्चिक : नोकरी-व्यवसायात कामाचा ताण जाणवेल, दगदग होईल. परंतु आज केलेल्या कामाचा आपल्याला भविष्यात निश्चित फायदा होईल. आजचा दिवस भाग्यवृद्धीसाठी अनुकूल आहे. पूर्वी भावंडांशी झालेले मतभेद आपण गोड बोलून नाहिसे कराल.

धनू : शैक्षणिक प्रगतीच्या दृष्टीने आजचा दिवस आपल्याला अनुकूल आहे. आरोग्याच्या तक्रारी राहतील. उष्णतेचे विकारजाणवतील. संततीसंबंधी सुवार्ता कानी येतील. नवीन व्यवसायासाठी भांडवल उभे कराल. व्यावसायिक जबाबदार्या यशस्वीपणे पार पाडाल.

Advertisement

मकर : आज आपल्या घरी पाहुणे येतील. शैक्षणिक उत्कर्षाच्या दृष्टीने अनुकूल दिवस आहे. संततीसौख्य लाभेल. यशस्वी होण्यासाठी इतरांवर अवलंबून राहू नका. स्वतःचे प्रयत्न स्वतःच करावेत.

कुंभ : अपेक्षित गाठीभेटी होतील. कामानिमित्त छोटे प्रवास करावे लागतील. नोकरीत बढती-बदलीचे योग संभवतात. खर्चाला नवनवीन वाटा फुटतील. चैनीखातर खर्च वाढता राहणार आहे. सहलीचे बेत आखले जातील.

Advertisement

मीन : आपले महत्वाचे फोन येतील. पूर्वी केलेल्या कामाची पोच मिळेल. आज आपल्या संतती संबंधी सुवार्ता समजेल. संपूर्ण चौकशी केल्याशिवाय कोणताही निर्णय घेवू नये. कारण नंतर काही वैचित्र्य कळण्याची शक्यता आहे.

Advertisement