SpreadIt News | Digital Newspaper
Digital Newspaper Marathi Website

🔯 आजचे राशिभविष्य : तुमचा आजचा दिवस कसा असेल जाणून घ्या…

🗓️ शनिवार, 27 फेब्रुवारी 2021

▪️ मेष : आजचा दिवस मध्यम फलदायी असेल. व्यावसायिक क्षेत्रात बरीच मेहनत घेतल्यानंतर यश मिळेल. शत्रुबाबत सावधगिरी बाळगा अन्यथा तुमची सामाजिक प्रतिष्ठा खराब होऊ शकते. विद्यार्थ्यांना काही अडथळ्यांचा सामना करावा लागणार आहे प्रेम जीवनात नवीनता आणि गोडवा असेल.

Advertisement

▪️ वृषभ : आजचा काळ समाधानाने व शांततेने व्यतीत होईल. राजकीय क्षेत्रात केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील आणि तुमची कीर्ती वाढेल. जीवनसाथीचे सहकार्य व सान्निध्य लाभेल. कार्यक्षेत्रातील प्रकल्पाचा फायदा होईल ज्यामुळे तुमचे पद आणि प्रतिष्ठा वाढेल.

▪️ मिथुन : नोकरीतील बदलांवरही विचार कराल. मुलाचे शिक्षण घेणे किंवा कोणत्याही स्पर्धेत यशस्वी होण्याचे वृत्त मिळणे आनंददायक असेल. कौटुंबिक व्यवसाय वाढविण्यासाठी देखील चर्चा होईल. संध्याकाळच्या काळात कोणतीही रखडलेली कामे पूर्ण केली जातील.

Advertisement

▪️ कर्क : रोजगाराच्या क्षेत्रात यश मिळेल. जमीन व वाहनांची खरेदी करण्याचा योग आहे. सामाजिक कार्यात सहभाग वाढल्यास तुमची प्रतिष्ठा वाढेल आणि मुलांची जबाबदारीही पार पाडू शकाल. व्यवसाय सहलींमधून परिस्थिती आनंददायक आणि फायदेशीर ठरेल.

▪️ सिंह : तुमच्या नेतृत्वात केलेल्या कामात तुम्हाला यश मिळेल. तुमच्या प्रभावाचे क्षेत्र वाढेल. मित्रांसह उत्पन्नाचे नवीन स्रोत तयार होतील. बोलण्यातला मृदूपणा तुमचा सन्मान करेल. जर तुम्ही तुमच्या जोडीदाराच्या भावनांचा आदर केला तर नातं आणखी दृढ होईल.

Advertisement

▪️ कन्या : मुलाकडून समाधानकारक बातमी देखील मिळेल. चांगला खर्च होईल. कीर्ति वाढेल. वडिलांच्या आरोग्याची काळजी घ्या आणि संपूर्ण तपासणी करा. संवेदनशील विषयांवर कुटूंबाशी सल्लामसलत कराल. प्रेम जीवन नाविन्य आणि गोडवा असेल. 85% नशिबाची साथ आहे.

▪️ तुळ : बऱ्याच दिवसांपासून सुरू असलेल्या पैशांच्या व्यवहाराचा प्रश्न सुटू शकतो. वडिलांच्या मार्गदर्शनाने उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत तयार होतील. तुमच्या प्रभावाच्या क्षेत्रात वाढ झाल्यामुळे शत्रूंची संख्या वाढेल, परंतु तुम्ही तुमच्या कौशल्यांनी शत्रूला मित्र बनवण्यात देखील सक्षम व्हाल.

Advertisement

▪️ वृश्चिक : वडील आणि मोठ्या भावाचे मार्गदर्शन तुम्हाला बर्‍याच समस्यांपासून मुक्त करेल. परदेशात शिक्षण घेण्यासाठी विद्यार्थ्यांचे वर्गमित्र आणि गुरू यांचे सहकार्य असेल. प्रेम जीवनातील एक नवीन उर्जा संबंध मजबूत करेल. आर्थिक परिस्थिती सुधारेल पण पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा.

▪️ धनु : सासरच्या पक्षाकडून अडकलेले पैसे मिळू शकतात. मित्राला मदत करण्याची संधी मिळेल. तुमच्या गोड बोलण्यामुळे कौटुंबिक समस्यांपासून मुक्तता होईल. भाऊ-बहिणीकडून काही चांगली बातमी येईल. विवाहेच्छुक लोकांसाठी चांगले प्रस्ताव येतील.

Advertisement

▪️ मकर : जीवनसाथीचे सहकार्य प्रत्येक पावलावर असेल. वडिलांचा पाठिंबा कठीण परिस्थितीवर मात करण्यास मदत करेल. अधिनस्थ कर्मचार्‍यांचा आदर आणि सहकार्य देखील कार्यक्षेत्रात पुरेसे असेल. संध्याकाळी कोणतीही भांडणे आणि वादात अडकू नका.

▪️ कुंभ : विद्यार्थ्यांना स्पर्धात्मक परीक्षेत चांगले गुण मिळविण्यासाठी अधिक परिश्रम करण्याची आवश्यकता असेल. शत्रू नुकसान करतील परंतु तुम्ही सर्व आव्हानांवर विजय मिळवाल. आर्थिक स्थिती मध्यम असेल गुंतवणूकीमुळे हानी पोहचू शकते.

Advertisement

▪️ मीन : आजचा दिवस मुलांची काळजी करण्यात व्यतीत होईल. विवाहित जीवनात बर्‍याच दिवसांपासून सुरू असलेला विरोध संपेल. नातेवाईकांशी पैशाचा व्यवहार करू नका अन्यथा संबंध बिघडू शकतात. विद्यार्थी त्यांच्या भविष्यासाठी नवीन शक्यतांचा शोध घेतील. व्यवसाय क्षेत्रातील अडथळे दूर होतील.

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
💁🏻‍♀️ WhatsApp वर मिळवा ताज्या बातम्या, जॉब अपडेट्स आणि माहिती मनोरंजन 🆓 त्यासाठी क्लिक करा 👉https://cutt.ly/Spreadit

Advertisement